Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

C. C. J

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Bujibuji, Sep 28, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,123
    Trophy Points: 280
    Wako wapi waanzilishi wa chama hiki?
    Mzee mwana kijiji nadhani unajua mengi, tujulishe tafadhali.
     
  2. minda

    minda JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135



    japo mimi si Mzee mwana kijiji; najaribu hivi;
    • mwenyekiti - kyabo yupo ccm
    • katibu mkuu- muabhi (cck?)
    • msemaji- mpendazoe yupo chadema
    • endeleza...
     
  3. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hahaha...wewe unagusa kidonda kibichi! Mwanakijiji alipiga kelele hapa na ccj utadhani nini! Kweli watu ni wa ajabu sana! Nasubiri na yeye ajiunge nao...hehehehe!
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwisha kazi viongozi wenyewe hawana msimamo njaa tu zinawasumbua
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Sep 28, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Mna wasiwasi tu... CCK ipo na inaendelea... ukiuliza "wako wapi" wapo walioondoka baada ya mambo kuwa magumu na wapo waliobakia na kujiunga na CCJ na kuanza kuijenga kuanzia chini kabisa.
     
  6. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mkuu will CCJ rise out of grave?
     
  7. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wapi CCJ sawa na CHADEMA wote kwishnei
     
  8. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Wehu unaanza hivi..............
     
  9. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    hata bado na utamaliza maneno ila rafiki yangu huu ni mwaka wenu wa kuangukia pua
     
  10. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ni mwaka wa sisi m kuondoka. Mtu wa Pwani wenzio wameshabadilika umebaki wewe tu. Chagua Chadema Chagua Dr Slaa
     
  11. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunawangojea waandamane baada ya uchaguzi. Labda wafanye hayo maandamano huko huko Kimara lakini wakiingiza mguu Kinondoni na Ilala tunwapiga mawe tu. :becky: :becky: :becky:
     
  12. d

    dadakuona Member

    #12
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nachukua fursa hii kukupongeza kaka yangu Mtu wa pwani. Hawa Chadema wana ndoto za alinacha . Hivi Hawafahamu kuwa mgombea wao Dr SLAA ameshapoteza umaarufu kwa kiasi kikubwa. Dr JAKAYA KIKWETE ANAPETA.

    Chagua Kikwete Oktoba 31, 2010
     
  13. M

    Mswahela Member

    #13
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dadakuona unajidanganya baada ya kushiba chai yako ya maandazi asubuhi hii. The wind of change is blowing.
     
  14. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wanakuja kivingine.
     
Loading...