Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bypassing ISA server

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by bj, Aug 21, 2008.

  1. b

    bj New Member

    #1
    Aug 21, 2008
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF. hapa ninapofanyia kazi kuna ISA server na siwezi kudownload files ninazotaka na some sites hazifunguki. Kuna mtu anajua how to bypass the ISA server ?

    Tatizo la pili kuna mdogo wangu sijui alifanya nini kwenye computer na sasa maneno kwenye screen yapo upside down. nifanyeje ?

    Shy na Invisible nisaidieni kwa haya.

    Natanguliza shukrani.
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
  3. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2008
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hilo la kubadilisha screen mkubwa:
    Ctrl+alt +arrow iliyoelekea juu kwenye zile arrowas nne kwenye keyboard yako
     
  4. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2008
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hilo la kubadilisha screen mkubwa:
    Ctrl+alt +arrow iliyoelekea juu kwenye zile arrows nne kwenye keyboard yako
     
  5. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2008
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,854
    Likes Received: 2,354
    Trophy Points: 280
    Mkuu,

    Tatizo hilo la kwanza bila shaka hapo ofisini pako au penye hio "gateway" kuna administrator, kwa hio ni vizuri kumtaarifu au kuwaataarifu juu ya tatizo lako.

    Pili huwezi kufanya vinginevyo katika ISA Server kama wewe huna madaraka hayo kwa hio hii inamaanisha kwamba kuna baadhi ya website ambazo huruhusiwi kuzibarizi.

    Hilo tatizo la pili naona ni dogo na umelitatua.

    Basi uwe na weekend njema.
     
  6. b

    bj New Member

    #6
    Aug 25, 2008
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana amanigk,richard na shy. la screen nimelitatua kwa kfuata maelekezo yako amanigk. Lile la ISA server ni kwamba kuna system admin na anatubania na ndio nikawa natafuta njia ya kuaccess sites bila kumwomba yeye maana hata nikimwambia haitasaidia. Nashukuru kwa michango yenu mizuri. Siku njema.
     
  7. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135




    Jaribu hii site
    http://ibypass.net/


    Site unayotaka itumbukize hapo kwenye Web Address: box



    .
     
Loading...