Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Bye Daddy"...... Dah!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Asprin, Jan 30, 2012.

  1. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,712
    Trophy Points: 280
    Wajameni salaam kwa mpigo.

    Ukubwa dawa wajameni......

    Hii biashara ya mabinti na baba zao kuwa "washkaji" sijui imetokea wapi. Jana nlikapeleka kabinti kangu kapendwa shule kuanza maisha rasmi ya boarding. Shule imekomaa mabinti lazima wahamie hostel kwa ajili ya maandalizi ya "kufa mtu" ya mitihani ya kitaifa mwaka huu. Ikawa haina jinsi.....Sikuwahi kuwaza kabinti kangu kataenda boarding katika elimu ya msingi asee.....

    Tumekapeleka haka kabinti nikiwa na mama yake.... wakati ndo tunamkabidhi kwa "wazazi wake wapya" kabinti kakatoka mbio na kunirukia na kuniambia "Bye daddy"... kisha hakooo kakatokomea..... Cha kustaajabisha, mamake alipewa bye ya mbaaaali lol

    Hii "bye daddy" bado haijatoka masikioni asee.... kwamba ntarudi home leo bila kulakiwa na kamatesha kangu... damn!.... Na haya maisha ya mimi na mama Matesha wangu kubaki peke yetu nyumba nzima, si honeymoon nyingine hii wajameni? Atanikomaje?

    Baada ya kusema hayo naomba msaada...... Eti kuna kitu gani kinawafanya mabinti "wazimike" namna hii kwa baba zao? Ni kwanini mababa wengi nao pia wanakuwa kama "wamelogwa" na mabinti zao? (Hapa ODM nakiri, vibinti vyangu navizimikia kinoma asee... tena haka kamatesha ndo usiseme.....)

    Bye Daddy... dah!
     
  2. vukani

    vukani JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ODM, mimi na baba yangu tu marafiki sana. na mara nyingi mama akiniletea rabsha baba anani-deffend mbaya, lazima siku hiyo kitanuka. Bye Daddy, nakumbuka nilisema hayo wakati kwa mara ya kwanza natengana na wazazi wangu kwenda boarding school. Loh
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Anakupenda kwasababu unampenda.

    Watoto wa kiume hua walaini kwa mama zao, na wa kike kwa baba zao. Ni ile attention ya 'different sex'. . .
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,712
    Trophy Points: 280
    Aisee! Am learning!

    Word!

    Hapo kwa red..... different sex ina-impact mpaka kwa watoto kumbe lol
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 683
    Trophy Points: 280
    Kwa ufupi tafuta wimbo wa Lucky Dube unaitwa "Good Girl" utaona machungu ya baba bintie au mwanae,au tafuta unaoitwa "the one" wa huyohuyo Lucky dube unaweza kulia!
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    I see some bragging hapa ikichukua mkondo.....lol.... Message itafika kwa mama Matesha.


    Katika Ulezi mara nyingi akina mama tupo strict saana kwa watoto hasa wa kike. Baba nae anaweza kua strict lakini sio kwa level za mama. Mimi kama mama - na hasa tokana na makuzi kua mtoto wa kike lazima a master kila kitu nyumbani.... Inakufanya utake the same for your kid. Utahakikisha wakapangia responsibilities tokana na level ya Ukubwa wake, toka kupika chai hadi kupika ugali, toka kusuza kikombe hadi kuosha vyombo, toka kufuta maji yalo mwagika to the level ya kupiga deki. Mara nyingi (for hata mimi ilikua hvio) unaona kama mama ni mnoko fulani, hakupendi, anapenda tu kukutumikisha na the like....

    Baba yeye akiwa na mtoto wa kike anchowaza cha kwanza ni jinsi gani amtimizie binti yake asifanyiwe na ma bazazi yale yeye baba afanyavyo kwa watoto wa wenzie, ama dada wa wenzie na wanawake woote. Wanaume wengi wanaamini kua toka utoto akidhibiti penzi la mtoto wake wa kike na kumtimizia kila kitu mwanae walau ataepuka kikombe cha kurubuniwa huko mtaaani (Yes it helps to some extent) but ukweli unabaki pale pale no matter how she Loves you... She will eventually fall in love.... Kwa muktadha huo yeye binti huona kua baba is the best parent, lolote atakalo apewa, anadekezwa na baba anamjali na kumuulizia kila saa.... Tena sa ingine hata hua amwambia mama kua ampunguzie kazi.....

    Na nature tu, wa kiume kwa mama wa kike kwa baba.... Mtoto wangu wa kiume.... ni mdogo, ana wivu huyo hataki kabisa mtu mwingine apate attention yangu hasa kama ni opposite sex.... anakua mkali kabisa na tu amri twa hapa na pale....
     
  7. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Likes poles repels, unlike poles attracts ....
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,712
    Trophy Points: 280
    Aisee....:A S embarassed:
     
  9. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    Una bond kali na bintiyo...hata hivyo kama Lizzy alivyosema watoto wa kike na baba zao halafu boys na mamiiz..

    Bye daddy..!
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mama hua anaonekana mkali/mnoko kwa mtoto wa kike na baba kwa mtoto wa kiume. Ndio maana ni rahisi sana wa kiume kumkimbilia mama ikiwa atahisi baba anamuonea kuliko kumkimbilia baba hata kama mama atafanya kitu kile kile alichofanya baba. . hivyo hivyo kwa watoto wa kike. Yani wanaangalia past "malengo/matendo" na kuangukia kwenye utofauti wa jinsia kati yao na mzazi.
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,712
    Trophy Points: 280
    Shem umenisisimuaje? manake dah!

    Nakumbuka kipindi mama yao aliposafiri, nlikuwa nikitoka job nawahi kumchuka tunaenda sehemu tunapata menyu.... chipsi kuku/mayai zilimkomaje? Basi ikawa kila siku anauliza mama atarudi lini, nikifikiri amemmisi ile mbaya...... ilipofika wakati sasa kuwa mama anarudi kesho nikasikia :"Ayaaa, si akaekae tena kidogo?" lol
     
  12. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Babu bwana? Asa Mama Matesha atakukomaje kivipi??
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kiukweli nampenda sana mdingi wangu aisee.uspime i thinki nae ananilove sana yaani daily lazima anicall.yaani anamshinda hata mpenzi
    umenikumbusha naenda holiday wk ijayo tar 14 feb lazima nile na mdingi wangu
    he is my happyness
     
  14. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    lolz..... ..!
    bye dady!
    no comment naona zote zimezugumzwa hapo juu babu.
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Umenichekesha kweli yaani unawaza kumkomesha mama wa wat ukwanini lakini wewe mzee?????
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Unaona tofauti sasa? Akina mama sometimes tuna tabia mbaya... Mzee akiwepo home chakula kizuri kila siku for hutaki mumeo ale chakula cha ovyo ovyo.... Ukiondoka ukasafiri inaanza budget ya hali ya juu... watoto wanaambiwa chemshen viazi tumchemshe na chai...lol.... Yaani maporomoko ya chakula ile mbaya! Wakati baba atampeleka sehemu ya kula na hataki aagize chakula cha ovyo ovyo... anatakwa what is best for the kid....
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    :A S-coffee: :A S-coffee:
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hapa sasa mzee...........yani kwamba yani, mama matesha yani kwamba dah!!!

    sasa inamaana yani unataka kukomoa ili ukichelewa kwenye Feawei asikupigie.....yani kwamba......

    asee.......bye daddy!!!
     
  19. Tegelezeni

    Tegelezeni JF-Expert Member

    #19
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bye Daddy
    Huu udhungu bwana! Mimi nimewafundisha kuaga kwa kikwetu na siyo hayo maneno ya kidhungu!
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Biggie hapa tatizo ndugu yako huyu anapenda saana majigambo.... Ukute Mama Matesha nae ana furaha zoote (kama kweli ODM huwajibisha ipasavo) na hivi hapa yupo kufanya maandalizi kua nyumbani mazingira yawe ya ki hani mun-hani mun.....lol
     
Loading...