Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bye bye...........!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Arushaone, May 11, 2012.

  1. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ndg zangu.
    Nawapenda wote ila nasikitika kuwaambia kuwa 2taonana tar 15 . Ingawa baba kasema 2kacheze kwa majirani ila kweli kule ha2japazoea kama hapa home! Kwaherini.
     
  2. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,523
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Kwaheri Arushaone, mie nitakua na Invisible tunarekebisha site yetu, upumzike salama. Kesho ruksa kwenda kwa jirani
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    dah haka kalikizo sijui nitakamalizaje na mvua hizi kushinda home bila JF mbona itakua balaah
     
  4. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kalikizo ndio kameisha,ambako kwa upande wangu siku 2 za mwanzo niliugua but nilipoenda kule kwa jirani nikakutana na ndugu wengi wa huku na nikaendlea na maisha japo hapanogi km hm,
    Ndipo nilipogundua JFni home sweet home karibun tena!
     
  5. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    nrifurah kukuwona kure kwengne.nirijickia burudani mpaka kumoyo. Ghafra rimoyo rikataka kukudondokeaga ira nkakumbuku kuwa wewe ni shemeji.. U hari gani Cantalisia?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...