Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bye bye- i love you all-mwaaa!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by charndams, Jul 4, 2011.

  1. c

    charndams JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sitaki kuamini kwamba kila jambo na wakati wake ila kuanzia LEO itabidi nisaliti amri japo kwa majonzi makuu. Siku kama tano hivi nimekua nanyi humu ndani kwa furaha isiyoelezeka na wakati pia umefika kuwaacha kwa huzuni. Ni huzuni yenye furaha kwani kuwa nanyi kumenifunza na kunielimisha mengi. Kuwa nanyi umekuwa muda mfupi wa burudani. Ninaondoka jamvini ila kabla sijaondoka ninaomba kama kuna yeyote niliyemkwanza aniwie radhi kwani vikombe kwenye sinia havikosi kugongana. Ninawapenda wote na kwa namna ya kipekee natoa shukrani zangu kwa wafuatayo: dume la mende “ mzee wa tigo”, Lizz, Mentor, The boss, Aisha adam,mzee wa kijiji,gambalanyoka,kisasangwe,igwe sr,manyanza,yatima,sangara,dena amsi,mrembo,nyani ngabu,mchillo,shantel,muinjilisti,Russian roulette,afrodenzi,mwanajamiionline,ballerina,sokomoko,nyenyenkuru,mito, miss parliament,sabry001 na wengine wote mlioshirikiana katika kuchangia hoja mbalimbali. MUNGU AWABARIKI SANA TUTAKUTANA TENA INSHALLA.
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Unakwenda wapi wewe bana???!!!!!
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    waenda peponi nini
    ama ndio ushachukua nyota zetu unashangilia ushindi
    yarabi z.....likujualo alikulki likakw........
    am kidding bra kila la kheri natumaini utakuwa kijijini pasipo na mtandao else ukiingiamjini si mbaya kuwakumbuka maahabuba
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    tutakumiss mbaya ila isije ikawa mambo ya kujitolea mwana hilo sitaki maana nilienda kijiji fulan yaanii wameja walimu wa kujitolea mlo mara moja ukifika mgeni wanakuona kama rais mtarajiwa kila la kheri ndugu yangu nami nikumbuke kwenye kaufalme chako.....kisiwe peponi mmhh uko bado
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ....kwaherini jamaaa naondokaaaaaaaaaaaaa ..kwaherini jamaa naondoka..kwambaliii bahariniiii mawimbi yananipeperushaaaa.......iyaaaaaaaiaaa!!!!!
     
  6. c

    charndams JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hahahaha!!!! soon and very soon
     
  7. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Karibu tena, wasalimie uendako.
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    Unaenda wapi jamani??
    Usikimbie mapema basi hivyo..
    Ngoja tule lunch naomba..
     
  9. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Anakwenda kufanyakazi na Nepi
     
  10. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #10
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    waelekea wapi mkuu...wasalimie sana ukifika na wafikishie salamu zetu.
     
  11. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mbona watupa Hofu jama, waendapi huko ambako hakuna hata Interneti!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,233
    Likes Received: 1,899
    Trophy Points: 280
    Waenda wapi wewe ndugu, sema nasi tukupe salamu za wapendwa wetu ati.
     
  13. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,500
    Likes Received: 3,636
    Trophy Points: 280
    Mh...Mdau, yani baada ya sisi kukupa ushauri umeamua kutukimbia siyoeee...
    Ndo chawapi basi?
     
  14. A

    Aine JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Safari ya wapi, mbona hutuelezi vizuri?
     
  15. c

    charndams JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    paper babu...paper yanisubiri ughaibuni..duh!! sijui itakuwa vp. usijali august 20th nipo nanyi tena ndani ya nyumba.
     
  16. c

    charndams JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    naenda kwa msiba wa kujitakia ila niombee ndugu-si kwa ubaya ila naondoka kidogo
     
  17. c

    charndams JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    salamu za kalamu na daftari ndo tu nahitaji-nitawapa wote hi usijali..."kifo" hichoooo august
     
  18. c

    charndams JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ni huko huko ndo naenda..internet ipo tena wala wala ila ni LOCAL (LAN)
     
  19. c

    charndams JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    naenda "jandoni" sangara. naogopa sana nitie moyo
     
  20. c

    charndams JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    asante mpendwa. nihifadhie share yangu manake saa hii hakina raha.
    naona kila kitu chungu kwangu..
    mh!!! mi mtoto wa kiume nitajikaza, nitavumilia
     
Loading...