Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bye bye DSTV!

Discussion in 'Sports' started by Ibrah, Jul 19, 2010.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mlitutesa sana
    Mlituumiza sana
    Mlitutenga sana
    Bye-bye DStv!

    Mliringa sana
    Mkaongeza matabaka
    Ya walala hai
    Na walala hoi
    Bye-bye DStv

    Bei yenu ilikuwa ghali
    Kwa watu wa ghali
    Mara dola sabini
    Mara dola sitini
    Bye-bye DStv


    Leo nimekutana na tangazo la DStv katika kituo cha daladala hapa Arusha, sikuamini macho yangu. Ilibidi nisogee karibu na kuanza kulisoma kwa makini. NAdhani baadhi ya watu walinishangaa. Tangazo hilo lilinifanya nije na utenzi huo Byebye DStv!

    Ati DStv sasa wamekuja na punguzo kwa wateja wao! Unapata channeli zisizopungua 25 kwa malipo ya shilingi 13,500/- kwa mwezi (vi9gezo na masharti yao kuzingatiwa!) Chaneli nyingi kati ya hizo 25 zinapatikana katika king'amuzi cha TBC; kuna TBN, TBC, Citizen, Trace, BeT nk. Chaneli za nyongeza ni ESPN, KBC, Gospel na Muslim.

    Ilinikumbusha miaka ya ukiritimba na wizi waliotufanyia DStv kabla ya TBC kuja na ving'amuzi vya kichina-china. Walijipangia bei za ajabu-USD 60-70! Leo DStv wenyewe wamekubali yaishe. NAdhani watabaki wakiringia Super sports pekee ambayo ndo itawafanya wale wa madaraja ya juu kutupiga bao hapo lakini ikiwa TBC watalipia mechi zaidi za Premier League mwezi August ni wazi ngoma itakuwa droo.

    Kwetu sisi wengineo ambao tuliwachukia DStv kwa ukiritimba na ubaguzi wao wa bei zao za kuruka, lau tumepata mahali pa nafuu kidogo.

    NAkumbuka miaka ile ya kati ya 1990, DTV walikwa wakituonyesha mechi nyingi tu za Premier League kabla ya kuja hao DStv na kudai wao ndo wenye haki pekee ya kurusha mechi hizo Tanzania.

    Hongera TBC,angalau kukomesha urasimu na majivuno ya DStv.
     
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    Jul 19, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    TBC2 bado hawajaeneza huduma nchini kote, kwa hiyo bado maumivu yapo kwa ambao hawaishi Dar, Dodoma, Mwanza na Arusha!
     
  3. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2010
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,856
    Trophy Points: 280
    Still bado ntaendelea na DSTV,kama mdau wa michezo sijaona chanel ya maana kwenye hivyo vingamuzi vya Wachina
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,703
    Likes Received: 4,425
    Trophy Points: 280
    Hata kidogo ni dawa
     
  5. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    TBC kaza buti(hata kama Business partner wako ni mchina)... endeleza ushindani..Mwanzo daima mgumu!!! Binafsi naona ni bora nilipe huduma ya king'amuzi kwa huduma za TBC (nichangie maendeleo ya habari TZ) kuliko kwa hawa wageni ...DSTV watasalimu amri kwani nao wananunua haki za kutangaza vipindi vyao kama wengine..!!
     
  6. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135


    Ni kweli itachukua muda lakini ikiwa kama TBC wataendelea na kasi hii, naamini ifikapo mwakani nchi nzima yaweza kuwa imefikiwa.


    Hata wao DStv mamejua hilo ndo maana katika hizo channels 25 Supersports hazimo, lakini ikiwa TBC watang'amua hizo channels za michezo, DStv watasalimu amri. Ni suala la wakati tu hata ninyi loyal customers mtawakimbia.
     
  7. Mkosoaji

    Mkosoaji JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ingawa DSTV wana bei za juu, ukweli upo pale pale events kubwa za michezo duniani, narudia events kubwa za michezo duniani unazipata sehemu moja kutoka kwao.

    Wale wapenzi wa Formula One, Athletics (IAAF Diamond League), Tour de France, Golf Majors, SBK, MotoGP, NBA, Tennis Majors + Ligi zote kubwa za soka duniani wataelewa nini nasema. Hii ni bila kusahau CNN, BBC, Sky, Euro News kwa upande wa habari.

    Ni vigumu kupata-(kwa Afrika) Cable subscriber wa kukupa Sports events kama hizi kwa pamoja.

    Kitu bora siku zote ni ghali.
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    dstv ni mwisho wa matatizo!
    HAILINGANISHWI KABISA
     
  9. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Daah, Ibrah aliingia kwa kishindo kuiponda DSTV, naona wengi wamemkata maini kwa kuwa against na mtazamo wake. Hapa bila channel inayofanya coverage ya sports kwa wingi, sidhani kama watu watakuelewa, ukizingatia maisha yenyewe magumu na mahali pa kujifariji ni kwenye sports !
     
  10. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hata huko ambako TBC2 haiko, DSTV haiko pia au ni watu wachache sana wenye uwezo wa kulipia hayo ma-DSTV
     
  11. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mkuu, inategemea nini hasa unachokihitaji. SIku nyingi sana nimekuwa siwapendi hawa DStv kwa kuwa ghrama zao ni juu mno. Naamini kabisa TBC wataweza kutupatia Sports channels kwa bei nafuu kuliko DStv, si unakumbuka GTv? Mbona waliweza kutupatia channels nyingi tu za michezo kwa gharama nafuu kuliko DStv?

    Mimi kwa sasa angalau natosheka na thamani ninayolipia king'amuzi cha TBC. Premier League inaanza mwezi ujao naamini tutaona mechi nyingi zaidi za Premier League kuliko mwaka jana maana uwezo wa kifedha wa TBC kununua haki za kupokea na kurusha mechi za Premier utakuwa umeongezeka.
     
  12. Mkosoaji

    Mkosoaji JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ibrah, channel pekee zilizokuwa zinauza GTV decoders ni zile za English Premier League, lakini zaidi ya hapo hawakuwa na michezo mingine kama ilivyo DSTV na ndiyo maana walionekana nafuu. Ni kwa sababu wao waliangalia tu EPL, with time kama wangetafuta rights za michezo mingine kama DSTV wasingecheza mbali katika subscription fee.

    Ndiyo maana nasema Kitu Bora ni Ghali.
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    haaaaaaaaaaaaaa bravoooooooooooo chanel ten,itv na tv tumaini ni ivyo ndo ninavyoweza ku acces
    ma dstv sjui manini sjui :fish2: ya kichna tbc ni kitendawili kwangu!!!!!!!!!!!

    aya nyie maclassic jadilini mambo yenu mi simo kwenye class i
    hongereni
     
  14. C

    Chap Member

    #14
    Jul 20, 2010
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkosoaji nayo hayo maneno ya uhakikaaa
     
  15. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ukweli ni kuwa ni vigumu sana ku-access michezo yote na haiwezekani kushuhudia michezo yote at a time. Tukipata hiyo EPL inatutosha kabisa, so TBC wakipata haki ya EPL kwa mechi zote utashuhudia anguko kubwa sana la wateja kwa upande wa DStv na ndo maana wamefikia hatua ya kuchaji Tsh. 13,500/- , siku TBC wakipata haki ya EPL hao DStv watafika hata kuchaji kama TBC- ni suala la muda tu!
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Jul 20, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,599
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    Lakini bado DSTV wanacoverage kubwa inapokuja suala la michezo! Kwa sisi wapenzi wa ligi ya Italia bado TBC haijatusaidia sana, labda kwenu mnaopendelea ligi ya kwa malkia!
     
  17. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mkuu Ibrah:

    Bila TBC(1 or 2) kuwa na "Sports Channels" bado DSTv wataendelea "kula vichwa": Kwa ujumla "audience" ipo interested na:

    1. Sports
    2. Drama/Movies
    3. Others

    DSTv bado wanaongoza kwa item(s) 1 and 2.
     
  18. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mimi nalipia DsTV kwa sababu kubwa moja: EPL, kama TBC au mwingine atapata rights za kurusha angalau 90% ya michezo ya EPL nitahama DsTV. Tatizo ni kwamba hawadumu, walikuja GTV tukanunua ving'amuzi wakatutoroka bila hata kuaga lakini DsTV, mwe kila siku wapo ili mradi umelipia.
    Kila kizuri kina gharama
     
  19. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2010
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,856
    Trophy Points: 280
    Ibrah ninachofahamu ni kuwa tangu siku nyingi DSTV walikuwa na package za aina 3,but premium ndio ina chanel nyingi na bei yake ni kubwa.TBC walianza kwa mbembwe wakasema wanaonesha La Liga at the end wakaonyesha mechi hata 20 hazifiki,wakaja tena wataonyesha Premier league wakaishia kuonyesha game za Sunderland VS Newcastle,Hull VS Blackburn.
    GTV walitoza bei ndogo lakini wako wapi sasa
     
  20. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naungana na wewe baba enock,mbali na ughali wao,hawa jamaa is the best!!

     
Loading...