Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bye bye CHADEMA, nimejivua gamba rasmi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NOT ENOUGH, May 17, 2011.

  1. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani mimi nimeamua kujivua gamba rasmi na si mwanachama wa Chadema tena hapa Arusha, bado sijaamua niingie chama gani ila nipo nipo kwanza nikiangalia chama muafaka. Magoma nitafute nikukabidhi kadi.

    Nawatakia mafanikio mema katika mbio za sihasa.
    Pipoz pawaaaaaaaaaaaaaaaaaa.
     
  2. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe ccm inakufaa
     
  3. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mh! Unakaba mpaka penalty?
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,092
    Trophy Points: 280
    Kwa muda wote uliokuwepo Chadema ni nini cha kujivunia umeifanyia?
     
  7. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Nyinyi ndio mnapenda kuwapa mods kazi zisizo za msingi. Hii sio international issue! Ningependelea iende chit-chat. Na sio hapa kwenye international forum!
     
  8. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    nani kakwambia Chadema kuna watu wenye magamba? Labda hujui unatoka chama gani.
    Chema chenye watu wenye magamba ni kimoja tu hapa Tanzania.
    Naomba nikukumbushe tu, Kauli za mwenyekiti wa CHAMA ndio ukweli kuhusu Chama husika.
    Hapa Tanzania ni chama kipi mwenyekiti amekiri kuna wenye magamba?
     
  9. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    we not enough ni ki2 gani hasa kimekukimbiza cdm? Afu mbaya zaid uko kwenye mkoa ambao ushapovuka na kufunguka macho kwamba wanajua nini maana ya cdm! Au unapenda ku ANGUKA zaid?
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    May 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    NOT ENOUGH,umekuwa kinyonga nini? Nenda chama cha MAJAMBAZI bila shaka unaweza ukapewa nawe silaha huko nawe ukaanza kazi chap. CDM TUPOOOOOOOO!! MPAKA KIELEWEKEEEEE3EEÈE3EEEEE! Down V/s Up,patachimbika.
     
  11. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #11
    May 17, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Achana na NOT ENOUGH, inaelekea hajui anachokitaka maana hata post zake juu ya maisha yake binafsi zina utata mtupu. Fuatilia post zake kwenye Mahusiano na Mapenzi utaelewa ninachomaanisha.
     
  12. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #12
    May 17, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    NE una attention seeking disorder...sio bure nikiangalia mada zako mnh....
     
  13. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    HATA NDOA NAONA INAKUSHINDA TARATIBU UTAANZA KUMUIBIA HUYO MR WAKO, KWA MWENDO HUU

    CHECK MAMBO YAKO HAPO CHINI

    NOT ENOUGH
    Yesterday 04:31 PM #1
    JF Senior Expert Member

    Join Date : 8th December 2010
    Posts : 279
    Thanks
    1
    Thanked 22 Times in 15 Posts
    Rep Power : 20
    Sipendi tabia ya shemeji yangu
    Huwa mara kadhaa tunatoka outing na Mr wangu na rafiki yake (shemeji), illa huyu shemeji anatabia ambayo hainipendezi na nimeshamwambia siipendi ila hakomi hata. Huwa tukikaa kwenye meza yeye ananikanyaga miguu kila wakati na jamaa akitoka kidogo analeta vidole vyake mpaka kwenye nanihiiiii. Naogopa kumsemea sasa nifanyeje?
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    May 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Nina chama cha Siasa but very kichanga.. toa sababu za kujitoa huko then I will consider uwe mwenyekiti....
     
  15. L

    LAT JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    ha haa haaaa .... NOT ENOUGH bana ..... namshauri akamshitaki huyu jamaa TAKUKURU
     
  16. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Ama yaani wewe ulikuwa CHADEMA na gamba? Nani alikuambia CHADEMA kuna magamba? Nadhani ulimaanisha CCM...karibu CHADEMA baada ya kuvua gamba sasa la CCM na jaribu kuedit post yako
     
  17. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    huyo ni drama cr@p tu, she is just an attention seeker
     
  19. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Not enough will never get enough!! huyu demu wala hajawahi hata kuwa mwanachama wa CDM! good luck!
     
  20. l

    lokiyo JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 880
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 60
    Wakati unaingia cdm ulisema asa inakuwaje wakati unatoka unasema......aiseeee taabu kwelikweli
     
Loading...