Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bye bye 2008...!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbu, Dec 30, 2008.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...kwaheri 2008 :(

    if i could change back the hands of time,...

    ningetumia muda kuwa karibu zaidi na rafiki yangu aliotangulia mbele ya haki...

    wewe je?
     
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  3. K

    Kjnne46 Member

    #3
    Dec 31, 2008
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TATHMINI MWAKA MPYA 1430 HIJRIAH


    Mwaka mpya umeingia
    Moja Nne Tatu Sifuri Hijriah
    Waumini Yatupasa Kuzingatia
    Nguzo za Uislamu Nitakutajia!


    Shahada ni Egemeo la Kuanzia
    Kisha Swala na Zakati Kufuatia
    Swaumu ya Ramadhani Inapotujia
    Mwezi Mmoja Kufunga Imefaradhia!


    Nayo Hijja Faradhi mara moja pia
    Kwa Muislamu mwenye uwezo na nia
    Uwezo Kiafya na Pesa za Kusafiria
    Na Familia Mahitaji Tosha Kuwaachia!


    Makkah kwanza na Minah Kuhirimia
    Arafah na Muzdalifah nazo Kupitia
    Jamaraat Shetani Mawe Kumtupia
    Nae Mnyama Kuchinja Hijja Kumalizia!


    Muharram Mwezi Mosi Ikiwadia
    Tukae Misikitini Vikundi kufikiria
    Mwaka Jana Mambo gani Tuliazimia
    Tuchuje mafanikio na Yale Yaliyosalia!


    Hijriah Mjo Wake Unakumbushia
    Kurejea Madhambi Tuliyotenda Kutorudia
    Kwa Dhati ya Moyo Ima Kutubia
    Ibilisi Mwaka Mpya budi Kumkimbia!


    Maendeleo ya Uislamu Mikakati Kuipangia
    Awali ni ELIMU ya Dini na Dunia
    Vyuo Vikuu Watoto Fursa Kuzitumia
    Ummah wetu Kunufaika Wakihitimia!


    Turatibu Taaluma kwa Zote Jinsia
    Kilimo na Mali Asili Kuvikazania
    Mazao ya Biashara Viwe Ndio Njia
    Ya Waislamu Maendeleo Kuwafikia!


    Ya-Rabi Tunakuomba Kutujaalia
    Tuendako Tuweze Maisha Kupalilia
    Tushikamane TAQ’Wa Peponi Kujitayarishia
    Waja Wako Dua Maridhawa Takabalia!

    A A M I I N! A A M I I N!!


    ___________________________________
     
Loading...