Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bweni Moro sec linaungua sasahivi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Bornvilla, Jul 16, 2012.

  1. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Bweni la wasichana la shule ya
    Morogoro secondary linaumgua
    moto maeneo ya forest na
    chanzo inasemekana ni hitilafu
    ya umeme. Fire wamefika na
    wanazima na asilimia 80 ya jengo imeungua na hata hivyo
    moto bado unawaka pamoja
    na fire kujitahidi. Bado
    haijajulikana kama wanafunzi
    wote wako salama.
    source:Radio Imani
     
  2. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    God save your children! Good grief!
     
  3. mlanguzi

    mlanguzi Senior Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Redio imaan ipo chap chap.
     
  4. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Daaa poleeeni saaana! Utujuze what next na madhara yake
     
  5. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Masikini my school!! poleni sana waathirika.
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Hivi majengo ya shule huwa yana bima?
     
  7. L

    Luluka JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Its true,i heard from my schoolmet,ni domD!!thats very bad since ma bweni yenyewe yalikuwa machache sana!mayb kama walishajenga mengine.
     
  8. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ee Mola wanusuru wanao!
     
  9. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Aiseee!
     
  10. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukiona hicho kiredio kipo mbele kuleta hiyo taarifa ujue huo mkasa una mkono wa uamsho!
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    aiseee poleni sana wanamoro..
     
  12. Jemedari Kalundi

    Jemedari Kalundi Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We acha tu, nani mwenye akiri ya kufikiria kuweka Bima kwa bweni nji hii, Train yenyewe ambayo risk % ni kubwa na watu wakufa na fidia ya laki 500,000 baba wa watoto, alafu hao hao wanatoa over 10 mil kwa individual, kama si uchakachuaji katika documents wanatumia formular gani, mwenye nayo atujuze\??
     
  13. G

    Gumzo JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  14. BIG Banned

    BIG Banned JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! pole zao sana. wametoka salama kweli...
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    poleni sana
     
Loading...