Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bweni Lugoba Sekondari laungua moto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jafar, Oct 28, 2010.

  1. J

    Jafar JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Taarifa za uhakika zilizonifikia bweni la wanaume katika Sekondari ya Lugoba iliyopo wilayani Bagamoyo jimbo la Chalinze limeungua moto. Chanzo cha moto hakijajulikana na polisi kutoka kituo kidogo cha Chalinze walikuwa wanaelekea kwenye shule.
     
  2. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh, pole yao watoto hawa, plz get us more newz we have relatives there
     
  3. K

    Kimambo Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 76
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    mh nji hii
     
  4. k

    kibebii Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hali ya hatari hii jamani kwa vijana wetu! Nawapa pole sana, nina mtoto pale ila ni wa kike maana presha ilianza kupanda ghafla nilipoona hii thread. Nitafuatilia zaidi nami kujua kulikoni.
    asante kwa taarifa
     
  5. J

    Jafar JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Robo tatu ya bweni la wavulana limeungua lakini hakuna mtoto yeyeto aliyepata madhara. Vifaa vya watoto ndani ya bweni vimeungua kabisa.
     
  6. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Hii si mara ya kwanza wa shule hii kuungua.Sijui tume iliyoundwa katika tukio la kwanza haikubaini chanzo?
     
  7. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,577
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    Ni sehemu ya madhara
     
  8. J

    Jafar JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    You are right !!!!
     
  9. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Poleni sana kwa balaa hilo.
     
Loading...