Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bweni la shule ya Brain Trust ya nduguye Anna Makinda lateketea kwa moto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kookolikoo, Apr 25, 2012.

  1. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Bweni hilo limeungua baada ya jenereta kulipuka kufuatia kukatika kwa umeme baada ya kimbunga kilichoangusha nguzo za umeme Kipawa jana. shule hiyo iliyoko Buza jijini dar inamilikiwa na Kapteni Makinda nduguye Spika Anna Makinda. Hakuna kifo wala majeruhi.

    Chanzo: Majirani eneo la shule
     
  2. m

    mattzakh Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Generator linalipukaje lenyewe!!?
    Tushukuru hatujapata hasara ya kifo wala mtu kuumia.
     
  3. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    huyo mama mwenye shule ana roho mbaya sana kwa walimu wake, na ni diwani wa huko...anaitwa mama makinda.
     
  4. K

    Kijunjwe Senior Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 3, 2007
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watu wanasema kila siku juu ya majungu! Je, unahakika kama ni diwani wa huku? Ulimpigia kura au unasikia tu kuwa ni diwani? Fanya utafiti then njoo usahihishe hapa kwenye udiwani
     
  5. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naipata hiyo shule, cousins wangu walipata kusoma pale primary school, iko karibu na Buza Kanisani.
    Pole yao, ila km waliipata kwa ufisadi, poa tu iungue.
     
  6. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Acha kukurupuka wee,nani kakwambia diwani ni huyo mama,mbona watu wengine wanaongea hvyo,aaaargh
     
  7. Mwakiluma

    Mwakiluma Senior Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ningefurahi kama mungesema makinda alikuwa ziarani hapo shuleni hivyo ameungua vibaya na yuko mahututi...
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,628
    Trophy Points: 280
    Hivi wewe una under estimate the power of JF? huu mtandao una watu pembe zote za dunia hii, Diwani ni mume wa huyo mama na ni Diwani wa kata ya Vituka anaitwa bwana Makinda.

    Sasa huyo mwanamke kutumia Surname ya mume wake ndio anageuka kuwa ndugu wa Anna Makinda? jaribu kuwa makini unapoleta post hapa.
     
Loading...