Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bwawani kununuliwa na wanablog?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by houseboy, Dec 7, 2009.

  1. h

    houseboy Member

    #1
    Dec 7, 2009
    Joined: Jul 22, 2007
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani bwawani hotel inapigwa bei kuna uwezekano wajanja wakainunua kwa bei ya kutupa kabisa ,ivi kama watu 300 tukichanga $3000.00 kila mtu si tunaweza kununua badala ya kuwachia wajanja ambao watainunua kwa dola laki moja au chini ya hapo ,kama watu tupo tayali tufanye mambo itakuwa ni kitega uchumi kizuri sana .
     
  2. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Bwawani hotel inauzwa dola laki moja?

    Tanzania, nchi ambayo nyumba ya Idris Rashid inafanyiwa matengenezo kwa milioni 650 na bwawani inauzwa kwa .....


    Never mind.
     
  3. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,559
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    hii ndio TZ a.k.a Bongoland bana,hata mchange dola 10,000 kila mmoja hamtapata kwani hiyo tayari imeshapata wenyewe,
     
  4. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2009
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    kwa tarifa yako Bwawani tayari imesha uzwa ,siku hiyo itakuwa ni mnada wa wakumnadi mnunuzi ili watu washuhudie kukabidhiwa kwake .
     
  5. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2009
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,216
    Trophy Points: 280
    Tatizo hatuna soko la mtaji zenj.Zanzibar stock exchange probably au listing dar exchange ingeokoa jahazi fadhil karim.
     
Loading...