Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bwawa la mtera

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TEGEMEA, May 5, 2012.

  1. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uwezekano wa bwawa la mtera kujaa ni mdogo sana kufuatia mvua chache zilizonyesha na zinazoendelea kunyesha nyanda za juu kusini.source ITV news.
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    ILibidi walijue ili mapema as nasikia mvua hazikuwa za kutosha march na april.
    Its a challenge kwa waziri mpya
     
Loading...