Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bwana yesu asifiwe, assalam aleykum

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by babu loliondo, May 24, 2011.

  1. b

    babu loliondo Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hodi hodi JF,

    Kwanza niwapongeze kwa kazi nzito mnayoifanya ya kulijenga taifa letu bila kujali tofauti za kiitikadi na nyinginezo. Pili, naomba kuungana nanyi bega kwa bega ili hatimae tuweze kutoa michango yetu juu ya namna gani ya kufikia Tanzania ile ambayo kila mmoja wetu amekuwa akiitazamia yaani Tanzania yenye maendeleo endelevu.

    Natumaini tutakuwa pamoja kwa hali na mali.

    Naomba mnipokee.
     
  2. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tayari umepokelewa mzee wa kikombe.
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Unalenga nini BABU WA LOLIONDO?
     
  4. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Yani kikombe ndani ya JF ninaona hata wanamagamba watapona mwaka huu
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Babuuuuuuuuuuuu!
    Karibu sana babuuu!
    Nina kila sababu ya kukupongeza kwa uamuzi wako wa kuja hapa!
    Jiandae kujibu maswali ya Miss Judith!
     
  6. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    PJ na Babu wako na interest, inashangaza kuona kuwa PJ hakuwa na habari kuwa Babu utajiunga JF (Jamii Faida)! Tehe teh
     
  7. N

    Nsagali Member

    #7
    May 25, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu mpendwa katika Bwana Yesu
     
  8. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Babu karibu sana jamvini! Dawa nan anawapa wagonjwa kule?
     
  9. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    miamia naona umepata na hela ya kununua simu.karbu xana.
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Karibu sana babu wa samunge.
     
  11. 4

    4 PRINCE Senior Member

    #11
    May 25, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Karibu rafiki.
     
  12. Yousuph .M.

    Yousuph .M. Senior Member

    #12
    May 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu jamvini,
     
  13. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  14. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Babu naona umehamishia kikombe JF, angalia tu uasije kuwa unachakachua hadi thread. Kikombe kifanye kazi wanamagamba wapone kwa jina la Yesu
     
  15. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Karibu jamvini. Ila ujiandae jamvi lina mambo.
     
  16. b

    babu loliondo Member

    #16
    May 27, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu Asanteni kwa kunikaribisha, nitakuwa mchoyo wa shukurani kama nitakaa kimya bila kufanya hivi. Tuko pamoja wakuu. Nawakilisha Loliondo na waganga wengine wa dawa za mitishamba huku JF.
     
  17. Ellyson

    Ellyson JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 1,717
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Karibu ndugu!
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    May 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Babu wa loliondo nashangaa kukuta katika safi hii na hali tayari nakuchukulia ni member wa longi....Dah!

    Haya karibu...
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    May 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nimechanganya data nishakumbuka... nimekufananisha na mzee wa loliondo... Sorry.
     
  20. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    karibu jamvini
     
Loading...