Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bwana Shein Rais wa Zanzibar na kilemba cha ukoka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Spear, Apr 22, 2011.

  1. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tuseme hii ni kuwacheza shere wazanzibari wamini kama nao wamo katika jumuiya ya East Africa kama walivyokuwemo kabla ya kuvunjika au ni sababu za ujuha waliokuwa nao mpaka kufikia kufanyiwa kuwa gari la ngombe usukani puwa?
     
  2. k

    kyerwa Member

    #2
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndg toa maelezo siyo malalamiko ili ueleweke unachotaka kusema
     
  3. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kweli, sijamwelewa hata mimi huyu spear.
     
Loading...