Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bwana shamba

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by kasopa, Aug 6, 2011.

  1. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakuu natanguliza heshima kwenu na poleni na shughuli za kila siku ndukuzangu nahitaji bwana shamba atakae simamia shamba langu kila inapohitajika kufika inategea na makubaliano nategemea kulima mpunga tarehe 15 mwezihuu mwenye utalam wauhakika Email yangu seydhamood@yahoo.com
     
  2. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wandugu inamaana Mor yote na vitongoji vyake hakuna mabwanashamba basi injihii tumekwisha
     
Loading...