Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bwana na Bibi ni mtu na Dada yake....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dreamliner, Aug 17, 2010.

  1. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakuu heshima mbele....

    Jirani na ofisini kwetu, kuna bwana mmoja ana kampuni yake na ana wafanyakazi kadhaa anaowamiliki. Dada yake (wa mwisho kuzaliwa kwao) ni katibu muhtasi wake na ndio wenye kampuni hiyo..

    Kibaya zaidi, hawa watu ni mwaka karibu wa 10 wanatembea (kumegana) Mwanamume ameachana na mke wake na wakagawana kila kitu mpaka nyumba! Watoto wake jamaa hataki hata kuwasikia na ni wakubwa (miaka 15 - 20) Baba yao alikuwa akipinga sana ujinga huu, lakini bahati mbaya alifariki miaka miwili iliyopita. Mama yao alikuwa akiwasapoti eti kwa sababu ya biashara. Nae amefariki mwaka jana. Hivi sasa wanaishi pamoja kama mume na mke. Jamani Wakuu hii mnaionaje?:crying:
     
  2. D

    Dick JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si bure ni kalaana kabaya!:confused2:
     
  3. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmm hii inahitaji uchambuzi wa kina
     
  4. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapo maombi yanahitajika !!!
     
  5. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamaa anaetoka mkoa mmoja na hao watu, anasema ni kwa sababu ya kuinua biashara. Ila masharti, ni lazima wote wawe na mamlaka sawa kwenye biashara... Balaa ajabu.. Dunia imefika KIKOMO.
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hii ni laana ya kutisha god forbid :confused2:
     
  7. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mmh! Kama mama alikuwa anasapoti.basi ndo mwenye siri ya biashara yao. Tatizo watu wengi wanafanya biashara kienyeji mno na kuweka ushirikina mbele kama ndo msingi wa kufanikiwa,ndo maana wengine wanaua mtoto wa kwanza au baba n.k. Hao ndugu wanastahili kushtakiwa kwa vile ni kosa la jinai kwa nugu wa damu kufanya tendo la ndoa.Kweli dunia tambala bovu!!
     
  8. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Abomination ...incest ...:mad2:
     
  9. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Pepo na liwatoke.Sodoma na Gomora.
     
  10. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    NIlisha wahi kusikia hadithi ka hii kule Bukoba.... hiyo ni laana iliochangiwa na ushirikina sio bure mtu ukammege dada yako na ukaona powa tu kuna kitu tu hapo sio bure
     
  11. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Juzi niliuliza uchawi ni nini. Watu wanafikia hatua ya kuua watoto wao ama mama au baba ili wapate fweza. Nyani Ngabu alisema hakuna kitu ka hicho na akasema mwenye uwezo na amloge. Imani ama masharti ya walozi yamefikisha jamii yetu pabaya sana. Hebu fikiria mtu anaenda kwa wanaojiita wataalamu eti sharti ni lazima afanye mapenzi na mama yake mzazi! Unaanzia wapi jamani? Utamwambiaje mama yako unataka hiyo kitu. Hizi ni laana. Laaaaaaaaaaaaana!
     
  12. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamaa hawaoni wala hawasikii! Fikiria jamaa kapiga chini mke wa ndoa!
     
  13. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    FL1.. Ni balaa.. Mwanzoni tulifikiri ni uongo.. Lkn kila siku zinavyokwenda, mengi yanaonekana na kudhihirisha! Wana gari ambayo hakuna anaepanda zaidi yao.. Hupewi mtu lift hata iweje.
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Devil incarnate
     
  15. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,330
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Kazi ya yule mwovu ni kuharibu tu. Naye siku zote anaanza kwa kufunga Malango. Mambo kama haya yanaweza kufunikwa kwa Damu ya Yesu tu.
     
  16. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Asante sana!! Hili nalo NENO.
     
  17. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Na ndugu zao wengine wanasemaje?I mean Kaka na dada zao waliozaliwa pamoja.Na huyo dada hana watoto?
     
  18. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    1.Tunaemwona anakuja ofisini kwao ni dada mmoja nafikiri ni mkubwa wa huyo mke fake!. Lakini huja once in a while. Karibu hii miaka miwili hajaonekana.
    2. Huyo Dada hana watoto, na inavyoelekea, sijui kama ataolewa. Jamaa anambana sawasawa! kuna Kijana alikuwa anamzengea wanafanya kazi pamoja. Alifukuzwa kazi na kusingiziwa ni mwizi.
     
  19. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Makubwa haya.God forbid.Wanatuletea mambo ya enzi za Adamu na Eva watu walipokuwa wachache.
     
  20. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Arrhh, sasa hili nalo la kufunguliwa thread? we kama inakuuma funga safari ukampe hayo maombi au ushauri.
     
Loading...