Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bwana Mungu Nashangaa Kabisa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kiranja Mkuu, Jul 29, 2011.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    BWANA MUNGU NASHANGAA&lt;br /&gt;<br />
    <br />
    <br />
    Bwana Mungu nashangaa kabisa&lt;br /&gt;<br />
    Nikifikiri jinsi vilivyo&lt;br /&gt;<br />
    Nyota, ngurumo vitu vyote pia&lt;br /&gt;<br />
    Vil’o umbwa kwa uwezo wako&lt;br /&gt;<br />
    Roho yangu na ikuimbie&lt;br /&gt;<br />
    Jinsi wewe ulivyo mkuu&lt;br /&gt;<br />
    Roho yangu na ikuimbie&lt;br /&gt;<br />
    Jinsi wewe ulivyo mkuu&lt;br /&gt;<br />
    Nikitembea pote duniani&lt;br /&gt;<br />
    Ndege huimba nawasikia&lt;br /&gt;<br />
    Milima hupendeza macho sana&lt;br /&gt;<br />
    Upepo nao nafurahia&lt;br /&gt;<br />
    <br />
    <br />
    Chorus&lt;br /&gt;<br />
    <br />
    <br />
    Kristo arudipo kunichukua&lt;br /&gt;<br />
    Nitabubujikwa na furaha&lt;br /&gt;<br />
    ‘Tamsujudia mbiguni milele&lt;br /&gt;<br />
    ‘Tatangaza Mungu alivyo mkuu

    Chorus x2


    Jinsi wewe ulivyo mkuu x2
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    BWANA MUNGU NASHANGAA


    Bwana Mungu nashangaa kabisa
    Nikifikiri jinsi vilivyo
    Nyota, ngurumo vitu vyote pia
    Vil’o umbwa kwa uwezo wako
    Roho yangu na ikuimbie
    Jinsi wewe ulivyo mkuu
    Roho yangu na ikuimbie
    Jinsi wewe ulivyo mkuu
    Nikitembea pote duniani
    Ndege huimba nawasikia
    Milima hupendeza macho sana
    Upepo nao nafurahia
    Chorus
    Kristo arudipo kunichukua
    Nitabubujikwa na furaha
    ‘Tamsujudia mbiguni milele
    ‘Tatangaza Mungu alivyo mkuu


    Chorus x2


    Jinsi wewe ulivyo mkuu x2
     
  3. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nikikumbuka kama wewe Mungu,
    ulivyompeleka Mwanao,
    afe azichukue dhambi zetu,
    kuyatambua ni vigumu mmno,

    roho yangu,......

    Yesu Mwokoozi utakaporudi
    kunichukua kwenda mbinguni
    Nitafurahi na kuimba milele
    Wote wajue jinsi ulivyo

    Roho yangu ..........

    ubarikiwe sana mpendwa kwa kuweka baraka tele hapa jamii forums!!

    Glory to God!!
     
  4. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni wimbo mzuri tenzi no. 114. kwenye leo nikipewa nafasi ya kuimba nitauimba. ubarikiwe sana.
     
  5. S

    Stany JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    I like it nami naungana nanyi to sing 4 God
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    asanteni sana
     
  7. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
  8. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Ubarikiwe mtumishi wa Mungu!! Ni raha kuuimba huu wimbo! hakika huwa unanibariki sana.
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Bubujika na furaha sasa, msujudie Muumba sasa na tangaza Mungu alivyo Mkuu sasa......................usitafute visingizio vya kuchelea kuyafanya hayo tajwa eti mpaka Kristu aje kukuchukua...........................utakuwa umechelewa sana.................
     
  10. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    utukufu kwa bwana
     
  11. Kaduguda

    Kaduguda JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 587
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    Naipenda JF kwa vitu kama hivi kila eneo JF imetimia! Asante sana!
     
  12. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Yesu Mwokoozi utakaporudi
    kunichukua kwenda mbinguni
    Nitaimba sifa zako milele
    Wote wajjue jinsi ulivyo

    Roho yangu na ikuimbie.............
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kila mwenye uhai na amsifu bwana! Mungu ndie kimbilio letu, kiongozi wa maisha yetu, yeye ni Mungu wa upeo!
     
  14. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Haleluya, Haleluya, Haleluya Jina la Yesu na litukuzwe sana.
     
  15. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    mungu ni mkuu
    kanitoa kwenye umaskini na kudharauliwa
    kaniweka juu ili jina lake litukuzwe
     
  16. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Every body come, every body sing, every body dance for the LORD GOD! Mtukuze yeye hadi pumzi yako ya mwisho. Yeye ndie akupae mchumba mwema, yeye ndie mwenye kukupatia mke/mume mwema na ni yeye ndie atakaetengeneza maisha yako. Mkabidhi Mungu maisha yako na ye atakushindia!
     
  17. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Huu wimbo huwa ze comedy wanautumia.

    Wasiwasi wangu yasije yakatokea maandamano ya kupinga zekomedi kuwa ni ya wakristu.
     
  18. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Naupenda sana huu wimbo,it alwayz reminds extravagant grace of God..blessings
     
  19. M

    MORIA JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mungu ni mwema wimbo huu umetulia...ila kaka hiyo avatar yako inanikumbusha mbaali sana...nilisafiri na lorry la mashudu usiku kucha from dom to dsm kuwahi mechi ya simba na atletico aviacao-angola...sintousahau mpira ule maishani, ilikuwa ni vita kati ya malota,chumila(r.i.p) dhidi ya golikipa 'kanka wemba'- angola one wao...kaka ile ilikuwa simbaaa..
     
  20. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    "Kuimba Vizuri ni Kusali mara Mbili"....... St. Augustine.
     
Loading...