Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bwana Mukama. "mtu mzima akichoka akili, hubwatuka"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Royals, Mar 15, 2012.

  1. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Maneno gani yale uliokiwa unayatoa katika ufunguzi wa kampeni pale Usa river? Ulitutia aibu wanachama wenzako.

    Wala hukuwa unashangaa umati woote ule ulikuwa unakushangaa wewe ulikuwa unamwiga masanja wa orijino komedi.

    Pale ulitakiwa kuueleza umma uzuri wa mgombea wetu bwana Siyoi na siyo kuonesha ufundi wa kutupa madongo majirani zetu wa Chadema. Wao wakitupiga madongo ni sawasawa yao maana wao hutafuta hasira yetu ilipo ili kwa kutumia nguvu ya hasira tuwe kama wao kisha tuonekane kwa jamii kuwa sisi ni sawa na wao. Ulikosea. Muangalie alivo na busara kubwa mwenyekiti wetu wa chama. Yeye hatupiwi dongo kisha naye akalibeba kwa mikona yake na kulirudisha lilikotoka. Muige huyu.

    Kwa mfano uliposema " mtu kama upadri umekushinda ubunge utauweza wapi?". Hapa ni mwehu pekee ndiye ambaye hajui kuwa ulikuwa unamsema mzee wa Chadema.

    Au umesahau kuwa alikuwa anaumiza sana vichwa vyetu alipokuwa mbunge wa Karatu?
    mtu mzima akichoka akili hubwatuka.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kuna clip ya ccm nikuwa naiangalia. Nilipoona Mukama anaanza kuongea niliipeleka mbele haraka. Jamaa namchukia kutoka ndani
     
  3. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,766
    Trophy Points: 280
    kumbe mwenyekiti wa chadema ni slaa!kweli ukiwa mzee wapitwa na mengi.
    Yaonekana na wewe umechoka kiakili na umeamua kubwabwaja


    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  4. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,179
    Likes Received: 3,450
    Trophy Points: 280
    kwa mtu yeyote akitaka kujiunga na ccm lazima ukate baadhi ya fyuzi za faham ndio uende sambamba nao!!
     
  5. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    dah una akili sana wewe chalii yangu!!,ndo maana nakupendaga sana!!.Ngoja nibofye kitufe cha like!.Thanks exellent!
     
  6. t

    tweve JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kuitetea ccm lazima uwe akili ya maiti
     
  7. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unajua wa tz tunabakwa na CCM mpaka tumezoea! Maana tunalalamika sanaaaaa lakini bado tunawachagua!!!
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mukama anarudia kosa lile lile la Mkapa. Dr. Slaa hagombei nafasi Arumeru, hayuko kwenye team ya campaign huko Arumeru, sasa kwa nini awe topic? Mukama ameenda Arumeru kumuongelea Dr Slaa? Ili iweje?

    CCM wanajua fika hakuna hata mmoja kati yao aliye msafi, sijui kwa nini wameamua kurusha mawe wangali wakiwa bado kwenye nyumba zao za glass?
     
  9. k

    kingungwe Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mashabiki wote wa ccm hawana akili timamu kama wametolewa kafara vile,kuanzia wewe uliepost hii clip,akina masanja,na wale wanaovaa kanga na tshirt za kijani na kucheza mbele ya mwigulu wote mnafanana tofauti yenu ni jinsia na maumbo tu ila kiakili mpo sawa wote hamjitambui mmewekwa kwenye chupa
     
  10. pinkmousse

    pinkmousse JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii nayo kali!
     
  11. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ina maana na mimi niko hivyo? Kamuulize mwalimu wa mwalimu wako kama mimi niko hivo.
     
  12. m

    marembo JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kila wakati kuweweseka na Dr (wa kweli) W. Slaa. Yeye hakuwa kwenye mkutano ule lakini mara upadri...... Mwulizeni Jk ndiye anayejua makali ya Dr. Mukama siasa za uzeeni hizo: umekumbuka shuka kukiwa kumepambazuka. Nenda kapumzike kijijini.
     
  13. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mimi nataka kujua Mkapa aliposema kuwa "CHADEMA walirusha matangazo live kwenye TV na kuweka kwenye matandao wao wa internet" alimaanisha huo mtandao wa internet ni JF au kuna mtandao mwengine wa CHADEMA?
    Maana nakumbuka kwenye ufunguzi wa campaign za CHADEMA, walitangaza kuwa star TV na JF walikua wanarusha live.
     
  14. Posho City

    Posho City JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 603
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 60
    Mkapa yaani na kuchoka akili vile ndo ccm walimuona anafaa kuzindua kampeni!!! je wengine ingekuwaje,Mkapa laana za watanzagiza zimeanza kumu-affect,.Kama ningekuwa na uwezo ccm wote ningewapeleka Gwantanamo gerazani
     
  15. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    CCM ni kama waliokuwa wanajenga mnara wa Babel.... tutarajie mengi zaidi ya haya
     
  16. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Safi sana Mukama kwa kupambana na hawa vijana wahuni.
     
  17. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    CCM wanakata tawi la mti wakiwa wamelikalia.Mukama! "Mtoto wa mwenzio mbebe kalala akiwa macho atakuuliza mama yuko wapi"Watanzania wameshaamka.
     
  18. N

    NTABWENKE Senior Member

    #18
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tatizo kubwa linalowapata na kuwapa shida ccm na kuwafanya kuisema vibaya chadema ni kuwa utatoa sera gani Arumeru mashariki ambazo ni mpya wakuelewe, tatizo ni maji, ardhi, elimu na kazi kwa vijana kukosa ajira, sasa ubunge ulikuwa wao kwa miaka mingi, leo unapata wapi ujasiri wa kuwaambia kuwa utaleta hivyo vitu na nini kilikufanya usilete kabla? Dawa ni kuwasema vibaya chadema ili muda uishe wa kampeni halafu wafanye wanavyofanyaga kisha maisha yanasonga. Kiukweli hawana hoja ccm.
     
  19. L

    LOVI MEMBE JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sina hamu na ccm magamba. Infact ni kama vichaa fulani hivi mabo yao ya kampeni za vijembe. Staili za mwaka 77 bado wanaendeleza hata baada ya analogue kuexpire . Sasa ivi tunaingia the digital age . Muangalie mabo mnayofanya yatawasumbua sana
     
  20. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ccm = chama cha majinga.
     
Loading...