Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bwana mtenda miujiza....

Discussion in 'Jamii Photos' started by ngoshwe, Jun 15, 2012.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,998
    Trophy Points: 280
    duh kweli katenda...... kwa picha hii na kwa usiku huu na kabaridi haka weekend yangu itakua njema sana
     
  3. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    dah! ingekuwa unaweza kuwadurufu (kuwaphotocopy), ningedurufu mmoja afu nikalipia na mahali nikaweka ndani.
     
  4. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,989
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Umeona JF ni mahali pa Kuonesha hivyo vipaja, huyo manzi ni wa kawaida sana Mkuu au we unamwonaje?
     
  5. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mbona kawaida tu.
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mbona wa kawaida, au exposure yenu ni ndogo?
     
  7. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kawaida manake nini?..Au..( )???
     
  8. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Naomba miwani, sioni muujiza wowote!
     
  9. Kibua

    Kibua Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Atakua amekufunika huyo mtoto madamex..
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    I don't care, bado sijaona cha kunifanya niite miujiza. Itakuwa mnaishi na masokwe hata muoni hii ni miujiza
     
  11. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Kawaida ni kama desturi!!
     
  12. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Samahani wewe ni mpare? Maana nasikia mna uwezo wa kula ugali kwa picha ya samaki, ni kweli? Kama ni kweli basi nyie ni kiboko.
     
  13. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    nilishatafuta sana njemba inayohusika na hizi update facebook leo nimegundua bana. Haha
    Facebook
     
  14. Badu

    Badu JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Toto la kichaga lizuri kinyama
     
  15. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Badu nna hakika usha2pa request haha c o li dem ni lijamaa hilo linaloupdate jichanganye 2 hahah
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Hujaona lolote?! Basi huna budi kutumia vifuatavyo;
    1. Vitunguu swaumu
    2. Mbegu za Papai
    3. Asali mbichi
    4. Matango
    Saga koroga vyote kwa pamoja kunjwa juice yake, meza machicha pia. Usiku vaa pampers!
     
  17. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Acha hasira na matusi MadameX
     
Loading...