Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bwana Mjanjamjanja jijini Dar es Salaam: Papaa Msofe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Philip Mlay, Nov 13, 2011.

  1. P

    Philip Mlay Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu Bwana Amekuwa na Tabia ya kunyanganya wananchi na wakazi wa Dar es Salaam Ardhi zao kwa kutumia nguvu ya Pesa hivi huyu bwana ni nani katika Jamii kiasi cha kujiaminisha hivyo Sheria iko wapi Tanzania? ana issue mbalimbali na naona Polisi wanamfumbia sana Macho sijui ni kamshahara anachowalipa?
     
  2. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kuna mtu anajiita flora msoffe cjui wanaundugu?
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaaa alikuwa na kesi ya kudhurumu eneo pale kijitonyama sijui wamefikia wapi,wazungu washamstukia na yeye anataka kuendekeza sifa za kutaja kwenye band na hela hana so inabidi awadhurumu wabongo
     
  4. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Huyu bwana pamoja na wenzake naona kama wako juu ya sheria ktk nchi hii, na sijui nguvu hizi wanazipata wapi? tuwe macho watz!!! nchi hii ishauzwa bana!!!!!!!!
     
  5. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    siyo nguvu yake anakivuli cha mkubwa maana jamaa bonge la katili cjapata ona.kuzulumu mtu kwake ni secunde tu.
     
  6. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Lisipokupata leo basi jiandae kesho!
     
  7. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    huyu sijui pedeshee amewahi kunikuta rose garden akadhania ningempapatikia. kaniamia heti yuko tayari kunipa 5million nilale naye. sijui anazania watu washenzi na wapumbavu kama yeye na midhaabu shingoni utafikiri ngombe. hutu wangu uai wangu, niutupe kwa sababu ya million 5? kwa kupata magonjwa ya ajabu? wala sishangai tabia za huyu mtu. anavyomwaga hela, polisi hawawezi kumkamata
     
  8. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Kuna ripoti nyeti zinazo igusa ikulu nitaileta hapa soon! Na yeye yumo ni mtu muhimu sana kwa shughuli binafsi za magogoni!!
     
  9. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    mkuu twaisubiri kwa hamu hiyo riport
     
  10. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Mkuu nakuaminia!! Hii nchi kila mtu anasumbua anavyoweza kwenye nafasi yake badala ya kuwatumikia watu na nchi yetu.
     
  11. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,071
    Likes Received: 6,749
    Trophy Points: 280
    acha majungu weye
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,263
    Trophy Points: 280
    Huyu bwana kaiweka serikali ya rais {made in Bagamoyo} mfukoni mwake, na anapita akijigamba kuwa hamna mtu wa kumfanya kitu.
     
  13. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #13
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hujajibu wangu!
     
  14. N

    Ndoano Senior Member

    #14
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo cha mtoto kuna mmoja anaitwa mr mushi kadhulumu viwanja sana maeneo ya mikocheni msasani na kijitonyama na kadhalika,ninachoshangaa serikali inanyamaza wakati iliapa kutetea maslahi ya wanyonge.umaskini unazidi kila kukicha kwa sababu ya matajiri matapeli kuwadhulumu angalau wanataka kujitoa kwenye umaskini...ikitaka ccm ifanikiwe ingeanza na hawa kwanza kwa kuwapeleka jela na sio kujivuaa gamba..wa kina mama wajane wanadhulumiwa kila siku ardhi zao .
     
  15. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #15
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha kujipa promo.musofe hana stahili hizo za kumtangazia mwanamke dau bar. Then kama unakalili mapedeshee wanavaa macheni musofe avai cheni. Changia mada sio kujipa promo.
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Labda kachanganya na gasho macheni kwa msofe mashne yake haina nguvu so hawezi kukutangazia uhuru1 dau lote hilo
     
  17. m

    mariavictima Senior Member

    #17
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu atamlipa kwa dhuluma zake kwa wajane.
     
  18. L

    Lsk Senior Member

    #18
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....tuletee hiyo ripoti kaka,tuko standby ONLINE tunaisubiria. Tujuze!!
     
  19. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #19
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    umejitahidi ila isiwe ukawa unajutia maamuzi yako lakini!!!wewe una bahati unahaidiwa 5m unakataa wenzako wanakopwa.......
     
  20. Fullfigadiva J

    Fullfigadiva J Member

    #20
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu Mushi kazulumu sana viwanja vya watu alitumia mgongo wa ndugu yake wa ARDHI. Hawawezi kumsulubu maana MASTERS wanakwenda mpaka makamishna wa polisi kupata bia baridi na kucheki mpira.
     
Loading...