Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bwana mdogo ashinda kesi ya mtoto mahakamani!!!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Upanga, Mar 21, 2012.

  1. U

    Upanga Senior Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 121
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Bwana Mdogo ameshinda kesi Mahakamani ya kutaka kukaa na mtoto wake wa miaka tisa baada ya mzozo na mama mtoto wa karibu miaka kadhaa!!
    Bwana Mdogo alipeleka malalamiko yake serikali za mitaa kudai kukaa na mtoto baada ya kuona mama mtoto hamjali wala hampi matunzo mazuri mtoto,lakini huyu dada alikataa katakata kukubaliana na Serikali ya mtaa na hivyo baba mtoto kuruhiswa kwenda ustawi ili wakawekewe mambo sawa!
    Hata hivyo kule ustawi mama mtoto akashindwa tena lakini akagoma kumruhusu mtoto aende kwa baba.Ustawi wakampa ruhusa baba aende mahakami.
    Jana kesi imeisha baada ya kusikilizwa almost miezi minne,na mahakama imeamuru baba apewe mtoto,lakini mama amekataa kutoa mtoto kwa kigezo cha kusema anakataa rufaaa!
    Je rufaa ambayo mtu anafikiria kukata inaweza zuia adhabu isitekelezwe?
    Tunaomba michango yenu kwa hili.
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nashauri ungepeleka jukwaa la sheria, humu kwenye siasa sidhani kama ni mahala pake.
     
  3. everybody

    everybody JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inawezekana nimekosea nini!, hivi nipo ukurasa wa siasa au?!! Ngoja niangalie.....
     
  4. S

    Shembago JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa simahala pake
     
  5. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    bwana mdogo yupi?
     
  6. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Hii inaashiria jf sasa haina utaratibu ama? Mbona kama sielewi elewi?
     
  7. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    upo ukurasa sawa ndugu yangu wala ujakosea
     
  8. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    bwana mdogo yupi huyo tena ndugu yangu ......
     
  9. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    maamuzi ya mahakama lazima yatekelezeke ili hali rufani ikiwa inasubiri kama nimekuelewa sawa sawa ni kwamba mama wa mtoto ameweka nia ya kukata rufaa ila bado hajakata ....... kama ndio basi inabidi atekeleze icho kilicho amuliwa na mahakama kwanza kinga anayoweza kupata kwa sasa ni kukata hiyo rufaa mara moja kisha kupeleka nakala ya iyo appeal application kwenye hiyo mahakama iliyo toa iyo hukumu ili maamuzi yake ya baki kuwa steady while waiting for the appeal decision away 4m that ampatie 2 huyu baba mwanae yasije yakamkuta mengine bure as kukaidi amri ya mahakama nalo ni kosa lenye adhabu kisheria
     
  10. U

    Upanga Senior Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 121
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Thanks tumejaribu kwenda kuchukua mtoto lakini mama amekataa na kuepusha vurugu tulienda omba msaada wa polisi
    lakini polisi vituo viwili tofauti wamekataa kwa kusema kuwa,kwa vile ni hukumu ya mahakama basi kesi ya madai huwa lazima isubiri siku 30 za rufaaa,kama haijakatwa mahakama kupitia hakimu huwa anatoa amri kwa mama kukabidhi mtoto
    kinyume cha hapo ni kuvunja sheria.
    Hatuna cha kufanya maana sheria zina upana wake,tunaomba ushauri kama upo.
     
  11. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Isije ikawa ni yule mbunge wa jimbo la chalinze kwa tiketi ya CCM
     
  12. U

    Upanga Senior Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 121
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ondoa dhana hiyo ndugu yangu siyo kila mtu ni mwana siasa tunaomba tueleweshane tu mambo ya sheria yanavyokwenda
    sisi tupo Dar!eneo la Magomeni hatuna ndugu yeyote katika siasa.
     
Loading...