Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bwana mdogo ashinda kesi mahakamani!!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Upanga, Mar 21, 2012.

  1. U

    Upanga Senior Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 121
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Bwana Mdogo ameshinda kesi Mahakamani ya kutaka kukaa na mtoto wake wa miaka tisa baada ya mzozo na mama mtoto wa karibu miaka kadhaa!!
    Bwana Mdogo alipeleka malalamiko yake serikali za mitaa kudai kukaa na mtoto baada ya kuona mama mtoto hamjali wala hampi matunzo mazuri mtoto,lakini huyu dada alikataa katakata kukubaliana na Serikali ya mtaa na hivyo baba mtoto kuruhiswa kwenda ustawi ili wakawekewe mambo sawa!
    Hata hivyo kule ustawi mama mtoto akashindwa tena lakini akagoma kumruhusu mtoto aende kwa baba.Ustawi wakampa ruhusa baba aende mahakami.
    Jana kesi imeisha baada ya kusikilizwa almost miezi minne,na mahakama imeamuru baba apewe mtoto,lakini mama amekataa kutoa mtoto kwa kigezo cha kusema anakataa rufaaa!
    Je rufaa ambayo mtu anafikiria kukata inaweza zuia adhabu isitekelezwe?
    Tunaomba michango yenu kwa hili.
     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,624
    Likes Received: 3,348
    Trophy Points: 280
    Lazima aombe court injunction - hukumu isitekelezwe. hawezi kukataa kutekeleza hukumu eti anatazamia kuomba rufani. Utaratibu uko hivyo>
     
  3. U

    Upanga Senior Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 121
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nashukuru kwa maelezo mazuri!kwahiyo asipofanya hivyo hana haki ya kukatalia hukumu kwa utemi tuuu wa mtaani!
    Thanks
     
  4. s

    sawabho JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Chukua mtoto wenu hakuna mtu anayeweza kugoma kutekeleza hukumu ya mahakama, labda kama ameweka court injunction kwa kutumia mahakama iliyo juu ya hiyo iliyotoa adhabu.
     
  5. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,624
    Likes Received: 3,348
    Trophy Points: 280
    Kama hajaomba court injunction nenda ukaze hukumu. Usimchukue mtoto kwa kutumia nguvu/mabavu , that will turn against you then. Unakaza hukumu!!! Ukiomba mahakama hukumu itekelezwe
     
  6. U

    Upanga Senior Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 121
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Aksante wakuuu kwa ushauri wenu ngoja tutekeleze
     
Loading...