Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bwana Masele mbunge wa Shinyanga.. CV yake tafadhari..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sexologist, Apr 29, 2012.

  1. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Namkubali sana huyu jamaa... na kwa fununu naskia yu miongoni mwa mawaziri watarajiwa.. namfahamu au kumsikia kupitia bungeni.. Napenda nimjue kiundani.. wadau mwenye kumfahamu zaidi au mwenye CV yake ya ukweli pliiz anianikie hapa niisomw na kwa faida ya wengine pia.
     
  2. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wewe mbumbumbu ndiyo Masele mwenyewe unajifanya eti unamuulizia eti Masele, yaani unajipigia debe tu hapa. Wala wana JF musichangie hiyo mada
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Mkuu unamjua kumbe!!
     
  4. N

    NYADUNDO New Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CV yake:1.2010 alimshinda mgombea wa CHADEMA kwa tofauti ya kura 1,mgombea wa CHADEMA alikata rufaa aka RIP. 2. Kanumba alionyesha nia kugombea 2015 aka RIP.3.Wote wanaoonyesha tofauti naye wna RIP
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Masele ni inhumane, alipora haki ya wapiga kura 2010 kwa nguvu akishirikana na polisi na viongozi wengine wa kimagamba. Go to hell Masele ...
     
  6. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaa jembe sana yule
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,099
    Trophy Points: 280
    cv yake ya nini? Unataka kumuajiri?
     
  8. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,451
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Mh hii ndio jamii forum,umemjuaje wakati anatumia nickname?au ulimsaidia kufungua acc JF?kaaazi kwellkweli!
     
  9. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    fedha za campaign aliiba tigo, mi bado nna machungu naye sana! ni mwizi mkubwa! walimtoa mpaka kwenye magazeti.
     
  10. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wadau punguzeni jazba... mi sio masele.. au kuna sehemu nimejidisclose... nilichoomba ni CV yake waungwana.. naona wengi wanamshutumu illogically... hivyo naona hakuna amjuae..

    so anafaa kwa uwaziri wa Biashara na Viwanda.. au JK ampe UWaziri wa hela...
     
  11. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwizi kwanza hata jimboni kwake hakai, hajawahi hata kufanya mikutano na wanachi toka achaguliwe, ni muoga lakini kwa kunanihiii ma'changu anaongoza...... nafikiri inatosha kupatia ajira
     
  12. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Huyu naye ameshinda kesi na ataukwaa uwaziri. Duh nchi hii tunachezewa kweli kweli
     
Loading...