Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bwana mapesa kidedea bariadi mashariki!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwalimu, Nov 2, 2010.

  1. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    John Momose Cheyo ameshinda ubunge Bariadi Mashariki, live from wapo radio...
     
  2. k

    kilimajoy Senior Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mzee Mapesa kweli kashinda kwa kura 38,254... kwa hiyo ni kweli na CONFIRMED!
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    na bariadi mashariki vipi?
     
  4. Jidundufila

    Jidundufila Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani data ni kitu cha muhimu sana nawaomba sana muwe mnaangalia na afya za wenzenu
     
  5. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,812
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Mashariki?? Soma kichwa cha habari?? Unless unaulizia magharibi??
     
  6. W

    We can JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Niliposia Bw. Mapesa nikadhani Vijisenti. Roho kidogo iende kwao. Huyu naye Bw. mara naunga mkono, mara naunga mguu....ajirekebishe.
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Broda NATA, angalia vizuri unachouliza!
    Bahati mbaya sasa hivi tunaangalia sana makosa, ni kipindi tete sana!
     
  8. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Tume wametangaza rasmi, nashindwa kunakili data kwa sasa ila matokeo ni rasmi
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Kule labda aamue kustaafu siasa vinginevyo yeboyebo wasahau!
     
  10. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Data please. Kuna watu tunajumlisha kura zilizoenda kwa wabunge tuweze kupata estimate ya kura za rais. Tuna mashaka na hiyo asilimia 78.4 ambayo CCM wameshajitangazia. Unajua hawa jamaa wanadhalau sana Watanzania. They think this country belongs only to CCM.
     
  11. F

    Fanfa JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 25, 2009
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bariadi mashariki:
    John Cheyo: UDP 38,000+
    Makondo: CCM 33,148

    Bariadi Magharibi
    Chenge: CCM 50,107

    Isack Cheyo: UDP 3,428
     
Loading...