Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bwana Kikwete, Lowassa hakuwa size yako

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Julius Kaisari, Feb 7, 2011.

  1. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ukijaribu kutafakari kwa undani tabia na ujasiri+uthubutu wa Lowasa,bila shaka utajiridhisha kuwa kikwete hakustahili kuwa Boss wake.
    Ndiyo,hakustahili..Lowasa kwakiasi kikubwa hamezi maneno,anatenda,anatenda nini hili swali jingine. Mathalani, rais wa jamhuri,mwenye mamlaka,eti anaamua kuidhlumu nafsi yake kwa kusema UONGO,UNAFKI, ilimradi awafurahishe maswahiba,au ndo MABOSS wake. Ndiyo..ukiwa na mamlaka yote,then uwanyenyekee na kuwaogopa kundi fulan katika unaowaongoza,basi pas na Shaka kuna Boss wako kati yao. Eeh Kikwete,ni nani asiyejua mafungamano yako na Rostam? Kwanini unatufanya Raia wataz mazuzu?
    Anyway,nakupongeza kwa hili moja,nalo ni Kumchagua Pinda kuwa PM: NAKUPONGEZA KWA MANTIKI HII,NYOTE NI WANAFKI,WATU WA KULIALIA..
    Mwisho: Edward Lowasa alistahili awe BOSS WAKO..HUKUFAA WALA KUSTAHILI KUWA RAIS WA NCHI HII.
     
  2. m

    mpingomkavu Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    LOWASA tunakusubiri 1015 utukomboe anza kubadilika achana na tamaaa, mali ulizonazo zinakutosha,lakini familia ya kikwete usiipe uongozi wowote hata wa nyumba kumi
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    duu... mkuu mwaka gani huu tena ..haya bana
     
  4. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mkuu huu mwaka kwa haupo? Labda jamaa ameona ukifika huo mwaka 1015 ndo nafasi yake...
     
  5. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    1015??? Miaka ya shetani hii ....:coffee:
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kaaazi kwelikweli... tutaona na kusikia mengi miaka hii michache ijayo
     
  7. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Fisadi List
    1. Mkapa
    2. Rostam
    3. Lowassa
    4. Kikwete
    5. Chenge (aka Vijisent)
    6. malizieni wanaJF
     
  8. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Mkuu uko dunia gani?
    Lowasa hachaguliki kitaifa, sana sana hata 2005 aliingia madarakani kwa mgongo wa JK, yeye mwenyewe hana lugha ya kujieleza kitaifa.
    Tamaa kwa ndugu yetu huyu ni inbuilt , na haiwezi kuwa wished away!
     
  9. M

    Marytina JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mimi nakubaliana na wewe kuwa katika CCM wote ni bora LOWASSA manake hana unafiki kama kukwapua wote wanakwapua ila LOWASSA KAZI ANAFANYA NA AMEIFANYA.
     
  10. M

    Marytina JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    SASA WEWE TUAMBIE NANI KATI YA WEZI WA CCM ana uafadhali kama sio Lowassa?

     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ndiyo tumeanza kuyasikia but nahizi mkuu alitype vibaya. kwa utendaji na kutoumauma maneno - kati ya Lowasa na JK - I will go for Lowasa, hundred times. Tatizo la huyu masai, hapendi pesa ikatishe mbele yake, hata ile harufu tu.
    may be he had learned his lesson.
     
  12. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi najua mwizi mwizi awe mkubwa au mdogo mwizi hana sifa ya kuaminiwa kokote watanzania tukatae ushawishi wa kijinga kuongozwa na mwizi mdogo hakunaaaaaa ni bora kujiongoza kuliko kuwa na uongozi wa majizi , lowasa hakufaa hafai na hatafaa sifa ya uongozi ni pamoja na kuwa msafi muadilifu usiyekuwa na madoa kama ya kutuibia watz halafu ujifiche kwenye kichka cha uchapakzi katika kujilimbikizia mali za umma kwanza uchapakazi wake ulitucost kufanya misafara mirefu mpaka thailand kusaka mvua ya kutengeneza huku tayari ameshatumaliza kupitia RICHMOND H A T U K U T A K I
     
  13. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Unamaanisha LOWASA au LOW ASS?
     
  14. N

    Nanu JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Lowassa is still the better choice for today's comparison!!!
     
  15. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,183
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Duu, hii kali kuliko
     
  16. c

    cray Senior Member

    #16
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 172
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hivi wana JF, ukilinganisha wakati wa Lowasa mwizi na fisadi na wakati huu wa Pinda, msafi asie mwizi na mtoto wa mkulima, yupi anafanya kazi yenye maslahi angalau kwa taifa hili. kwamaoni yangu nafikiri Lowasa, maana alikua anajisimamia, lakini huyu mfipa mkulima hakuna kitu. Yeye anafanya kwakulinda maslahi ya mafisadi, kwahiyo hata usafi wake unakua hauna maana. Mfano, alitangaza nia ya serikali yake kutotumia magari ya anasa, na akakataa gari mojawapo, lakini si kwamba magari hayo hayanunuliwi na srikali hiyihiyo, no yanaendelea kununuliwa, Je huu si uwendawazm? hatufai bola huyu mwizi tutamsema ataacha kuliko kuwa na mtu msafi afu ****...ooo
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hivi kumbe tunahesabu miaka kinyume nyume? Huu ni mwaka wa kidini ama?
     
  18. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #18
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160


    Usual crap! Hivi huwa nani anawatuma?
     
  19. D

    Do santos JF-Expert Member

    #19
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kazi kwelikweli, mshkaji unalipwa na EL bila shaka. Huoni hata aibu hivi hakuna wenye uwezo wa kuongoza ila huyu jamaa'ako
     
  20. anti-fisadi

    anti-fisadi JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hivi CCM imeishiwa watu mpaka kila saa tuongelee ''Low ass'' muda wote, najisikia kutandika mtu bakora
     
Loading...