Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bwana harusi yupo Dilema!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Evelyn Salt, Mar 26, 2012.

  1. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,278
    Likes Received: 14,634
    Trophy Points: 280
    Habari za jioni......this is a true story kwa niaba ya rafiki angu(mwanaume) anahitaji ushauri,anataraji kufunga ndoa mwezi april,anarafiki ake anaishi nje ya nchi muda kidogo umepita huyo rafiki alikuwa na misunderstanding na girlfriend wake jamaa(Bwn harusi mtarajiwa) kajaribu kuwa kati kasolve ikashindikana hivo wakaachana. Baada ya muda jamaa kaanza uhisiano na huyo ex wa rfk ake sahivi ni mjamzito na ndo anataraji kufunga nae ndoa.

    Kamjulisha rfk ake kuwa anataraji kufunga ndoa ila hajamwambia na nani na rafiki yake kamtumia zawadi,suti viatu n.k,anaomba ushauri je AMWAMBIE RAFIKI AKE ANAMUOA ALIEKUWA GIRLFRIEND WAKE SAHIVI AU AFUNGE NDOA KWANZA NDO AMWAMBIE?
     
  2. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ngoja nakuja
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mahusiano kama ndoa ni ya Msingi kuliko mahusiano yoyote yale kati ya wapenzi. Hio iko wazi kabisa.... Huyo kaka amuambie mchumbake mapema yalomsibu na amwambie kua bado ana nia ya kuoana nae... Lakini kabla hajafanya hivo inabdi amjue vema mchumbake huyo temperement ikoje.... kama ni muelewa ama sio muelewa. Kama sio muelewa amwambie bada ya ndoa .... Ni tabia mbaya ndio sasa to such a person afanyeje?
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,095
    Trophy Points: 280
    hapa sirudi tena,
     
  5. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,778
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hamna noma amwambie tuu sasa yule si yalishashindikana bana.....
     
  6. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yani yeye hajaona mwanamke wakuoa mpaa akaoe mwanamke aliye kuwa gf wa rafiki yake.

    Huyo sio rafiki ni balaa, mwambie akisha owa siku rafiki yake akija nin'gi'nia juu ya kiuno cha mke wake asilalamike.
     
  7. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hapa ndipo ninapo ielewa vizuri nyimbo ya Kikulacho ya Mr. Nice
     
  8. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    unajua kuishi maisha ya udalali ni mabaya sana inafika hata mambo yanakukuta unasingizia marafiki anyway pole
     
  9. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Hekima anaitaaaa......
     
  10. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,278
    Likes Received: 14,634
    Trophy Points: 280
    nakusubiri......
     
  11. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,278
    Likes Received: 14,634
    Trophy Points: 280
    fazaa na bahati mbaya zipo lakini
     
  12. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,278
    Likes Received: 14,634
    Trophy Points: 280
    hao ndo people trust na kuwaita 'best friend'
     
  13. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,278
    Likes Received: 14,634
    Trophy Points: 280
    on behalf.......thanks
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mie natimua kabisa mbio.

     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280
    huwezi to eat your cake and still have it
    funga ndoa lakini vunja urafiki kabisa
    chagua moja
    mchumba au rafiki.....sio vyote
     
  16. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    marafiki ndo wasaliti, mabitch wanasnich!
     
  17. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hakuna cha bahat mbaya wala nini, sioni sababu ya mtu kwenda kuoa mwanamke ambaye alikuwa ni gf wa rafiki yake zaidi ya kutafuta ubaya kwa rafiki yake.
     
  18. MERCIFUL

    MERCIFUL JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Sooner or Later..ukweli utajulikana tu. Kama ulikuwa na ujasiri wa kuanza mahusiano na huyo dada, nashauri ujasiri huo huo utumike katika kumweleza rafiki yako ukweli!
     
  19. Allah's Slave

    Allah's Slave JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 564
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyo mshkaji amwambie la sivyo ajiandae kuvuliwa suti, viatu n.k katikati ya sherehe.
     
  20. K

    Kyvo Member

    #20
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    wakuu sio swala la mchezo hilo, si sahisi huyo jamaa kuamini huyo mshikaji wake hakuwa sababu ya kuachana na huyo mama mtarajiwa. lakini inaonyesha pia huyo jamaa alikua anammendea huyo binti, haiwezekani jamaa aachie we upande, si ulikua unamwona siku zote
     
Loading...