Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bwana Harusi amzibua kibao Bi harusi-siku ya harusi.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by fazaa, Dec 29, 2011.

  1. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa nasoma gazeti moja la kuwait linaitwa Rai....nimekuta news moja inasema kama kichwa cha habari kweye thread hii.

    Sababu ya bwana harusi kumzabua kibao mke wake huyo mpya wakati wa harusi yao....ni pale bi harusi alipomcheka mama wa mme wake kwenye harusi yao...Mama wa bwana harusi alikuwa mnene sana sa alipo amka kucheza kufarahia harusi ya mwanae ndo pale alipoanguka na bi harusi akashindwa kujizuia akaanza kucheka....Alipocheka aakapata kipigo pale pale kutoka kwa mme wake.

    Swali kw awanaume; Je we kama bwana harusi pale utafanya nini-utafanya kama alivyo fanya mme wa huyo bi harusi....au uta-mezea tu mke wako amcheke mama yako.

    Kwa wanawake we kama bi harusi pale utacheka kama huyo bi harusi au utajikaza ili usichekee.

    Ukumbi wenu.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    mi ningejikausha.....japo inachekesha....he he he he......
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Ah!Huyo jamaa nae kiboko!Mwanaume hayupo hivyo bana.Sisi wanaume wakati mwingine hasira zinazidi!
     
  4. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Mwanamume wa kikurya nini?
     
  5. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    :smash::smash::smash:
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hata mimi ningemzaba kibao
     
  7. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,327
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Atakuwa mkurya huyo
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    wote wawili sio wazima hao

    mke, hata kama inachekesha alipaswa awe na staha, angeomba kwenda maliwato akachekee huko

    mume, hakupaswa kumpiga mkewe, angetafuta njia ya kumwonya asicheke (hata kumfinya) na si kumpiga,maana kajidhalilisha,kamdhalilisha mkewe na kamdhalilisha mama yake maana kila mtu kanoti kuwa kaanguka,na sasa ulimwengu mzima wanajua kaanguka
     
  9. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Huyo bwana harusi ana bahati. Ingekuwa mimi, tungezikunja ukumbini.

    Hakuwa na sababu ya kumdharirisha mkewe. Kile kitendo kilikuwa cha ghafla mno na cha kuchekesha, hakikuwa kimekusudiwa, kicheko kilimtoka bibi harusi kwa bahati mbaya kama kikohozi.
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,345
    Likes Received: 9,019
    Trophy Points: 280
    "Eeh mama wee, kama ingekuwa we ungefanyaje?"
     
  11. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    This is a very good comment.
     
  12. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #12
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Swali la nyongeza: Je angekuwa ni mama yako mzazi ungemcheka?
     
  13. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi sijawahi kupiga mwanamke toka nimezaliwa-nakumbuka baba yangu alisema toka nimezaliwa sijawahi kupiga mwanamke-na mama yangu alisapoti hapo hapo....


    Yani tokea siku hio nikajua my father was a great man.

    Mimi ningempa kichapo cha kitandani cha kiana yake...Afu siku ya pili ningemuambia akaombe samahani kwa mama yangu.
     
  14. MERCIFUL

    MERCIFUL JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Si jambo jema ila kwa kusema ule ukweli inachekesha. Na kicheko ni kama kikohozi, huwezi kukizuia, angepaliwa mwali wa watu buuure kisa kuzuia kicheko! Mbaya zaidi, kama bi harusi ni mwenzangu na mie ambae kicheko hakikai mbali basi ni tabu tupu..hapo hastahili kulaumiwa hata chembe!
     
  15. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #15
    Dec 29, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hapana mimi nadhani bond kati ya mtu na mkwewe haipo kabisa. Ingekuwepo Bi arusi asingethubutu kucheka sana sana angejikuta anatoka mbio kumkimbilia kwa kuhofia pengine mama yake ameumia!
    Mama wa mumeo ni mama yako je angeanguka mama yake mzazi yeye angecheka?

    Mume nae, kwani ukumbini alicheka mkewe peke yake? Haikuwa busara kumrushia kibao! Angeuchuna kisha akamnyime hanemuni.
     
  16. 1

    19don JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hata huyo mume kofi lilimtoka kwa bahati mbaya kama kicheko , angemuongeza lakwangu moja ingekuwa poa sana huwezi kumcheka baba au mama mkwe kwa kisingizio chochote , kwangu wazazi ni mungu wa pili na mungu huwa hachekwi
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mie ningecheka, sababu sicheki kwa sababu nam-undermine
    nacheka sababu kanichekesha. Hata angekuwa mama yangu mzazi ningecheka kwa uhuru.

    Baada ya kucheka ningejizaba kibao kimoja saafi to serve trouble kwa mume kuchafua kanzu yake.
     
  18. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Je, wewe ndo ungekuwa bibi Arusi, ungekubali kupigwa hadharani?

    Nionavyo mimi hiyo ndoa itakuwa inasuluhisha tofauti zake kwa kuchapana. Very sad.
     
  19. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #19
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Kama ni mie, nasimama na kumpa Koni ya Bakresa alambe......

    Alamba, Alamba ............... Amhhh, Amhh..............

    Kicheko Kwishieni.
     
  20. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #20
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Jibu kutoka kwa Ibrah
    Yaani ndio jibu la swali langu!?

    Ah ah ah, kuna mdau hapo juu amesema hata icho kibao nacho kilitoka kwa bahati mbaya kama kilivyotoka kicheko.... Bahati mbaya kwa bahati mbaya...!

    Je angekuwa mama yako mzazi ungemcheka?
     
Loading...