Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BWANA Ametutoa Mbali Saaana

Discussion in 'Jamii Photos' started by Goodrich, Aug 3, 2012.

  1. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 180
    Picha zinaongea kuliko maneno

    [/B][/I]
    ob8.jpg
    Barack Obama akiwa na baba yake enzi hizo

    barack_obama_smoking_kenya.jpg
    Barack Obama akiwa kwa nduguze Kogelo Kenya

    Young_President_Obama_and_his_Kenyan_Grandmother-2.jpg
    akiwa na bibi yake

    Obama-Africa2.jpg
    Hapa sijui alikuwa anaenda mashine kusaga !

    07 Obama Family Photos (Part 2).jpg
    Kuhitimu chuo kikuu


    michelle-obama-in-isabelle-toledo.jpg
    2012-08-01t170304z_624217185_gm1e88202mg01_rtrmadp_3_usa-campaign-obama.grid-6x2.jpg
    Na hapa ndipo Mungu alipomfikisha kwa sasa !




    mpoki.jpg
    na hawa ni kina Mpoki na Joti.


    Mr 2. sugu.jpg

    Joseph Kabila
    [​IMG]
     
  2. a

    ammah JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni kwel ninachokiona au??!!
     
  3. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,707
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Wekeni vitu vinavyotuhusu.
     
  4. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Goodrich; Ngoja nivue mawani nifute macho yangu labda naona tofauti na wengine. Mweeee ndiye mwenyewe kabisa, hivi hii ni kweli au ni pichaduka?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    mbali wapi
     
  6. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 180
    Hii ni Obama alipowatembelea ndugu zake wa Kenya miaka ya 90s.
    images.jpeg
     
  7. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wekeni na pics za utotoni za Mkuu wa kaya.
     
  8. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hukuna picha zake za utotoni. Ameanza kupiga picha alipokuwa chuo kikuu ndio maana anapenda sana kupiga picha uzeeni.
     
  9. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 180
    Fake_Kabila_Hippolyte-Kanem.jpg Joseph Kabila (kulia) akiwa na rafikiye miaka hiyo.

    Hapo vipi?
    Umekubali kuwa Mungu anatutoa mbali sana !
     
  10. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    we za kwako za utotoni ziko wapi..?
     
  11. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,824
    Likes Received: 2,967
    Trophy Points: 280
    Ni kweli watu wametoka mbali.
    [​IMG]
     
  12. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Huyo mwenye fulana ni Dwayne Wade au?
     
  13. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,824
    Likes Received: 2,967
    Trophy Points: 280
    Mzee wa ukweli na uwazi enzi hizo akiwa waziri wa mambo ya nje mwaka 1977.

    [​IMG]
     
  14. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,824
    Likes Received: 2,967
    Trophy Points: 280
    Hapa Mzee wa ukweli na uwazi nywele zilikuwa bado hazijaanza kunyonyoka.

    [​IMG]
     
  15. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,824
    Likes Received: 2,967
    Trophy Points: 280

    Mkuu Kanyapini mbona ziko nyingi sana kwa kuanzia ebu check hii hapa ha ha ha ha ha ha.


    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. HOMOSAPIEN

    HOMOSAPIEN JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 699
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Huyo ndiyo Obama bana!
     
  17. HOMOSAPIEN

    HOMOSAPIEN JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 699
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Ona Avatar yangu huyo ndiyo yeye yuleyule Obama bana,utoto hauchagui mzungu muasia au mwafrika wote sawa bana
     
  18. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #18
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pole mkuu umeguswa sana eeh? Zangu zipo home kwa mama.
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Du nomaa Obama alikua kachoka kweli.
     
  20. Dodoma one

    Dodoma one JF-Expert Member

    #20
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 327
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Its real nimezikubali hizo picha. Wapi SIMBA WA TARANGA?
     
Loading...