Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bwana amenituma kuja humu!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by GY, Nov 3, 2009.

  1. GY

    GY JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    wakulu, nimeamua rasmi kuwa mmoja wenu, hii yote ni katika jina la uwazi, ukweli, spidi na viwango

    msisahau kunikumbusha protokali ikiwa nitaenda ndivyosivyo
     
  2. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2009
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    karibu sana jf tujumuike wote
     
  3. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Karibu,lakini huyu bwana gani aliyekutuma?
     
  4. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Karibu sana, labda bwana Yesu amemtuma kuja kuhubiri injili. Karibu sana tena sana tupo tayari kusikiliza neno bwana huyo aliyekutuma kama ndiye.
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    karibu sana mpendwa ubarikiwe na bwana
    Amen
     
  6. GY

    GY JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    bwana wa mitandao, mijadala, ukunaji kichwa, na uchambuzi

    bwana yuleyule aliyewatuma nyinyi kuja humu
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Au Semenya? He/She?
     
  8. GY

    GY JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    is semenya a he/she?
     
  9. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Bwana wako peke yako.kwanza mie hata simjui
     
  10. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Achana na semenya.anza na wewe mwenyewe kujitambulisha kama ni she au he ili mchumba Xpin na wapwa zake wasihangaike kuuliza.
     
  11. GY

    GY JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    hata ukimkana yeye hakukani
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Kibatani cha senks kimepotea kule. Ngoja nikupee kwea hapa thanks
     
  13. GY

    GY JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    is this the right place kwa watu kutafuta wachumba, nilidhani mnasehemu ya mapenzi na ghasia zake zote mahali pengine
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    We sema kama ni he/she. Nani kakuambia tunatafuta wachumba humu?
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ebwanee karibu sana wewe mwombe Invisible akupe mwongozo wa JF yaani sisi hapa ndo nyumbani huko kwingine tukiingia tunaona hakufai hujachelewa JF ndo mtandao bora kuliko yote Tanzania.
     
  16. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    ohhh?! nani katamka wachumba hapa? unalianzisha wewe mwenyewe
     
  17. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hebu muelezee dia,hajui wote ni kapo humu ndani.occupied wote
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huyu kasoma yule jamaa anae tafuta mchumba ndo maana kamix madesa hapa.
     
  19. GY

    GY JF-Expert Member

    #19
    Nov 3, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    asante maana huu nao pia mwongozo

    invizibo, nipe mwongozo mkuu, watu wanapotaka kujua if i am a he or she nini hasa matumizi yake
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Isipokuwa mpwa fidel anataka wa 2012. Hilo jina inaelekea elekea kama she vile. Nshasahau reproduction system ya form 2 B. Hahahaha!
     
Loading...