Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bw. vijisenti kuachia ngazi wiki ijayo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rutashubanyuma, Jul 16, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    tetesi nilizonazo ni kuwa Bwana vijisenti ameaafiki maamuzi ya CC CCM na kuwa ataachia ngazi zote ndani ya ccm na serikalini wiki ijayo......hususani Ubunge.....hili llitamwacha lowassa katika njia panda kwa sababu ataonekana ni pekee yake aliyekiuka maagizo ya cc kuhusiana na dhana nzima ya kujivua gamba...................................

    nionavyo Bwana vijisenti kaamua kutii ili kulindwa asishitakiwe...........
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    hiyo ni juu yake chini yetu.......ila yule ana kiburi sana...

    tunasubiri
     
  3. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Analindwaje na kushitakiwa kuko dhahiri?
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    edison nimeshindwa kukusoma!naomba fafanua!
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Aende mwana kwenda kesha tuibia saaana tuuu, kwanza na hivyo vijisenti vyetu aturudishia tukizichanga hatukosi hata jenerata moja la MW 100
     
  6. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    mhh katika mapacha watatu mwenye jeuri,majivuno na mbishi kuliko wote ni huyo Chenge wanaye huyo all the way sidhani kama ataachia kirahisi hivyo!
     
  7. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chenge kiburi sana huyu jamaa...nadhani wote mnakumbuka ni huyuhuyu chenge alipoulizwa kwa mara ya kwanza kuwa anahusishwa na kashfa ya rada alikana ana ameendelea kukana hadi leo kwa kutumia usemi wake wake maarufu kama hizo ni vijisenti tu....huyu jamaa Gaidi sana tena ingekuwa vizuri akashtakiwa na msimamizi wa kesi hiyo apewe Tundu Lissu au Mabere Marando uone moto wake
     
  8. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jamaa linaniudhi sana,jizi,firadi na kubwa kuliko ni jeuri na mbishi utafikiri paka alivyomgumu kufa.bora lifungwe tu.
     
  9. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Nilifikiri nina chuki binafsi juu ya hiri Rizee la vijisenti, kumbe wote mnaliona hvyohivyo.! Kiburi sana hili jamaa
     
  10. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,800
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    Yani lina kiburi, majvuno kama litaishi milele chini ya jua hili.
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    mkuu uko sawa kabisa na kapanga anaelekea nayeye kwenye jimbo lake siku ya jumatano alhamisi ataisha waandishi wa habari
    sasa atakachosema sijajua tumwachie Mungu hope na yeye atakodisha watu wa kulia maana wa jimbo lake wanavyolia hata wakati wa ile shughuli yetu ya ndoa sasa sembuse kungatuka si wanautoa uchozi kama wendawazimu
     
  12. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,240
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    Kuachia ngazi ni mazingaombwe tu, bila mtu kushitakiwa ni sawa na kutwanga maji kwenye kinu. Hi dhana ya mtu kuachia nagazi halafu hakuna hatua za kisheria zinachukuliwa inajenga utamaduni wa watu kupora mali za umma wakijua kuwa ukiachia ngazi unapongezwa na kuonekana shuja.
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwasisi wa mtandao wa 2005 nae pia aachie ngazi!
     
  14. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Binafsi naona ni vigumu sana kwa yeye kufanya hivyo kwa kuwa huyu jamaa anajiamini sana na ana kiburi sana!!
     
  15. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    KUNA KAMDUDU KANAKUTUMA HAPA TOKEA JANA NAONA UNAKUJA NA VICHWA SIVIELEWI,ENDELEA ILA KUWA MAKINI NA VIHELA MBUZI UNAVYOLIPWa
     
  16. L

    LAT JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    afadhali aachiwe baraba na lowassa asulubiwe
     
  17. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwa nini walazimishwe kujivua gamba na nini kazi ya mwenyekiti wao kwa nini asiwasulubishe kwa kuwaondoa chamani ???
     
  18. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Mi nahisi hizi ni hisia za mwandishi wa hii thread maana hakuna uwiano wowote wa chanzo cha habari na mwandishi, tumaweza kujikuta tunapoteza nguvu nyingi kujadili hoja zisizokuwa na msingi wala mantiki eti tu kwa sababu hoja inavutia.

    A friend of my enemy is my enemy too
     
  19. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,298
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Lazima itakuwa na mtiririko uleule wa RA kwani THINK TANK ni mmoja...(Salva) siunakumbuka wakati ule walivyopanga jinsi ya kupokelewa na wanainchi kwenye majimbo yao na publicity kubwa ikafuata baadaye kwenye magazeti yao?
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu ruta hizi sio mambo za I have a dream andrew chenge will resign..by king m luther Jr.
     
Loading...