Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bw. Mohammed Said yuko wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Oct 18, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli ningependa sana kusikia msimamo wa mwanaharakati Mzee Mohammed Said hasa kufuatia haya yanayoendelea leo hii nchini na hasa kitendo cha serikali kumkamata Shehe Ponda Issa Ponda na kundi la vijana wa Kiislamu? Je inamkumbusha ile kamatakamata ya miaka ya sitini ambapo baadhi ya mashehe na wanasiasa wengine walikamatwa na aliyekuwa Shehe Mkuu kurudishwa Zanzibar?

    Baadhi yetu tunatarajia kumsoma tena kwa makini akitupatia busara zake katika mlolongo wa matukio haya ambayo yanaonekana kuzidi kutugawa.
     
  2. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mimi ningependa kusikia maoni ya zomba
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Mfupa umemshinda fisi mbwa atauweza?
     
  4. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,082
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    This retired & tired old man has nothing meaningful to feed us here. Trust me, akija hapa atazidi kuchafua tu hewa. Ngojeni muone
     
  5. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,387
    Likes Received: 2,514
    Trophy Points: 280
    Ningependa kumsikia dada Faiza foxy
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huyu hapa, usimchoke tuu:

    Mwalimu Julius K. Nyerere Kanisa Katoliki na Uislaam, Dola na Tatizo la Udini Tanzania
    Mohamed Said

     
  7. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    kishaolewa saudi arabia
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,101
    Likes Received: 14,419
    Trophy Points: 280
    Mimi naona hii 'movie ya Sheikh Ponda' mnaichukulia very serious...
    after one week tutakuwa tumeshasahau...

    Leo hakuna anaezungmzia' movie ya Ulimboka' tena..


    ndo Tanzania yetu hiii...

    kila wiki ni new movie...
     
  9. M

    Mkandara Verified User

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    MzeeMwanakijiji, na wanabodi...
    Tazameni kipande hiki kwa makini sana halafu tumia busara zenu..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kama mkuu wa nchi anavyosema " NI UPEPO UTAPITA TU"
    Msaidizi wake Pinda "LIWALO NA LIWE"
    TUSUBIRI NEXT..... MOVE
     
  11. Yombayomba

    Yombayomba JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 23, 2006
    Messages: 818
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    MMJ,
    Huu ni uchokozi, jamaa ana ulewa wowote huyu?
     
  12. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    kwanza ondoa neno dada,then ukimmiss Faiza Fox msome zomba
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    mohamed said ndio alitakiwa wa kwanza kukamatwa..amefanya uchochezi mkubwa sana wa chinichini..tunavuna moja ya matunda yake.
     
  15. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #15
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 11,007
    Likes Received: 4,310
    Trophy Points: 280
    MM Brilliant!
    Mohamed Said tafadhali sana karibu tujadiliane.
    Hapa namnukuu 'Tutafika mahali pa kuita EU na AU watusuluhishe'

    Sioni kwanini serikali imkamate Sheikh Ponda. Nasema hivi kwasababu haya tunayo yaona tumeyasema sana hasa katika thread za Mohamed Said. Tumetahadharisha sana kuwa tatizo si jamii, tatizo ni kundi la wasomi wachache wanaowatumia watu wenye ushaiwishi katika jamii zao kueneza chuki.

    Sheikh Ponda ni kipaza sauti tu, chuki hizi nadiriki kuzisema wazi kuwa zimejengwa kwa usimamizi wa Mohamed Said.
    Namkaribisha Mohamed Said hapa! tuendelee pale tulipoishia na hapa tulipo leo.

    Mzee Said, all these upheaval and unrest have significant link with you.
    Mohamed you have the onus to come out and tell fellow Tanzanian what's going on!
     
  16. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Kapanda SPEED BOAT yuko YEMEN?
     
  17. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    zomba TAFADHALI, na SAMAHANI Naomba UBADILISHE FONT za HABARI yako ili tuweze KUISOMA VIZURI... HII FONT inatekenya MACHO
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    katika zaidi ya post mbili hapa JF, nilimwambia wewe ni tatizo, akanitusi. Kwa fujo zinazoendelea sasahivi Mohamed Said in my view hatoki salama huyu ni muhimu serikali imfuatilie kujua his ABCs zinazohusiana na fujo hizi, yeye ameshiriki vipi. Hata kama hahusiki serikali ni muhimu ikijiridhisha.

    Ni nani anamfadhili Ponda? ajulikane, Je, Mohamed Said ndiye mfadhili? serikali ijiridhishe
     
  19. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nimeibandika kama ilivyo nilipoitoa, na mimi naisoma sawa tu na kama posts zingine zote, unapendekeza fonts zipi? au unaweza kubofya "reply with quote" ukai edit kwa font unayoipenda, ukaisoma, ukimaliza uka cancel kui post.
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Acha uongo Mohamed Said, kakutusi lini wewe na lini umefanyanae munakasha? Mohamed Said, hajawahi kumtukana mtu humu JF.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...