Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bw. Hamis Dammbaya vipi bhana!!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by ngoshwe, May 15, 2011.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    May 15, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
  2. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ujanja kuiga!
     
  3. M'bongo

    M'bongo Senior Member

    #3
    May 16, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mleta mada, kuna tatizo gani kwa Dammbaya kupenda ubunifu wa mtu mwingine na kuamua kufanya kama yeye? Unataka kutuambia ni kitu gani utakachoanzisha leo ambacho hakijafanywa na wengine? Acha hizo! Ni sawa na mtu kufikiria kuanzisha aina yake ya mshono wa suruali, au kutumia njia nyingine ili kuingia ndani kwake pasipo kutumia mlango kwa kuwa vitu hivyo kuna waatu walibuni!
     
  4. I

    Isantondo Member

    #4
    May 16, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Yap kama kipindi hicho hakikuwepo tz, basi alivoanzisha ni vizuri ili tujue bhanaaa!
     
  5. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #5
    May 16, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hakuna Tatatiz bhanaaa. ni ubunifu tu wa kunakiri mkuu!!
     
  6. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yaani ngoshwe utakuwa na tatizo kichwani. kwakuwa ITV walikuwa wa kwanza kuwa na taarifa ya habari kwahiyo unataka TV nyingine zooote zisiwe na taarifa za habari au la zitakuwa zinaiga???? Hivi tanzania ni TV gani imewahi kuwa na kipengere kile??? kama hakuna kuna ubaya gani Mlimani TV kuwa ya kwanza??? TV nyingine zikianzisha tutasema sasa wao ndio wameiga Mlimani TV. Dambaya endeleza jahazi unachokifanya ni safi kabisa maana zaidi ya mwaka sasa naona kijambo kila Jumapili, Big UP sanaaaa!!!
     
Loading...