Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BVM na yatima lakini jina halionekani HESLB!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Sir.Chemi, Sep 20, 2012.

  1. S

    Sir.Chemi Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajf nina ndugu yangu amechaguliwa Sua. BVM,Ni yatima hana wazazi wote.
    Cha kushangaza tumeangalia jina lake kwa waliopata mkopo hayumo.
    Sasa jaman naombeni ushauri tufanyeje ili naye aweze kupata mkopo. maana asipopata mkopo ndo chuo bac tena!
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Div 3,ni ngumu jamani kupata mkopo
     
  3. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    samahi..Mkuu jina lilikuwemo kwa yale majina ya 1st round application..embu fafanua mkuu
     
  4. M

    Msafwa wa swaya JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    daaaa inauma sana mpe moyo huyu best!mbona m nina 3 ya 16 arts lakin nimelamba parefu tu ila vyet vya vfo vya wazaz muhmu kama vp apande Heslb watamsaidia yatima wanapewa kipaumbele m nimelamba parefu had kuwazd wenye divsn 1&2 nimepata 3.9m.yatima akienda tu watamsikiliza inabid akafunguke kuwa yy n yatima daaaaa inauma sanaaa
     
  5. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwa BVM alistahili kupata mkopo 100% hata kama si yatima kwani hiyo kozi ilikua haitumii utaratibu wa 'means testing' na kila aliyechaguliwa hapo anapewa asilimia mia,ajaribu kufuatilia heslb aone!
     
  6. S

    Sir.Chemi Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tumeangalia ktk web ya SUA, jina limo!
    ila kwenye list ya HESLB na ile orodha yote iliyotolewa na TCU hayumo!
     
  7. S

    Sir.Chemi Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hyu alipata div 2 ya 11 na amesoma shule za gvt alevel na olevel.
     
  8. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Huyo atakuwa katika ile list ya waliokosea kujaza hizo form za mkopo kipindi kile ...bvm hauwezi kukosa mkopo atakama ulisoma wapi
     
  9. MWILI NYUMBA

    MWILI NYUMBA JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 819
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kama vipi mu-appeal HELSB,maana wanautaratibu huo kwa wale ambao hawajaridhika na matokeo.
     
  10. e

    enoc Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu yupo list ya reserve lonee kwa uchunguz niliofanya kwa haraka haraka hyo list hitakua na ophanz pekee au wa2 wenye special case ka hyo, never kukosa stil ophan & bvm@sua
     
  11. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nacho weza kuwashauri fikeni ofisi z HESLB muweze jua ni sababu gani amekosa mkopo maaba BVM wote wamepata 100%, inawezekana alikosea kujaza form. nawashauri angalieni kwenye wale walio kosea, kama na huko hayupo basi fikeni ofisi za Bodi kwa maelezo kabla muda hauja kwenda sana
     
  12. K

    Kiny JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 261
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Aisee pole sana ila inawezekana amechaguliwa chuo kingine na facult kubadilishiwa maana hata mimi nilichaguliwa kcmc lakini nikakuta wamenipelekat udom na loan hukohuko ningeangalia kcmc ningeishia kuangua kilio. Jaribu kuangalia kwenye options zote 8 alizoomba.
     
  13. JOAQUEM

    JOAQUEM JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 794
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Mkuu kwa BVM sua hawachuki div 3 hlf mbona watu wengi tu wenye div 3 wamepata mkopo
     
  14. S

    Sir.Chemi Member

    #14
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumeangalia kwenye list ya waliochaguliwa SUA(kwenye web ya chuo),BVM yumo!
     
  15. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    aise kama mmechek kote haja onekana angalieni tena kwenye list ya waliokosea kujaza kama hayupo...nenden loan board ofisini kwao...BVM ni 5yrs afu bila loan unadhani itakuaje!!!!
     
  16. jaywacnza

    jaywacnza JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    uhakika huu hapa,unatakiwa uandae copy za vifo vya wazaz wake,cheti cha form four na form six,copy ya kitambulisho cha kura cha mdhamin aliyekudhamin mwanzo,vilivyothibitishwa na wakili au hakimu,nenda navyo HESLB,waelezee matatizo kuhusu kukosa mkopo,baada ya hapo waonyeshe kopi zote ulizoenda nazo,HAPO HAKUNA LA ZIADA......
     
  17. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,832
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    siku hizi watu wengi wanafoji vyeti vya vifo na inauma sana pale wafiwa halali kukosa na wanaofoji kupata.. yani kwa hii nchi kama huna pesa basi maisha yako yatakua ni ndoto tu..ila asikate tamaa kama mnaweza kumwezesha aende chuo alafu kipindi cha appeal kikifika muende hadi bodi na viambatanisho vyote
     
Loading...