Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BVM BVM BVM Ni Nouma

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ze dudu01, Oct 18, 2012.

  1. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa Kweli Hii kozi..si Ya kushauri Mtu kuja Kusoma...nilivYokuwa advance nilikuwa nikisikia eti Chuo Utasoma kwa raha Sana kuliko advance but Naona Mambo Yamekuwa vice-versa Mziki wa Chuo ni Nouma Hasahasa BVM leo Lecture Ya Nne Notice Ni Over Biological Science< BS > duuh kuna Hii Part Ya anatoMY ndo imeniua Kabisa..kitu Haimezeki..kabisa...sasa Ndo Nimeamini Ya kwamb Hata T.O akija kusoma hii kozi lazma atembelee tumbo...
     
  2. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jee BMW nayo unaionaje mziki wake??????
     
  3. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hamia Agriculture, huko hupawezi.
     
  4. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    anatomy ni hatari hakuna kuelewa hapo ni full kumeza..mimi nipo MD nayo ni nouma
     
  5. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    mapema tu hahaha
     
  6. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani badala Ya kutoa ushauri unacheka yaan sijui watanzania mtaendelea lini?
     
  7. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuh kaka kheri Yako wewe unasoma System Ya binadamu mimi Hapa mara Ng'ombe,mbuzi,mbwa,nguruwe,na baadh Ya ndege duuh kichwa kinahisi kupasuka
     
  8. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijakata tamaa kiivyo..ingawa mambo ni nouma
     
  9. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    komaa kijana, ndo elimu ya bongo hiyo, hapo bado huja soma minyoo 2,500 sisimiz alf1 utitiri, kupe, papasi, chawa, kunguni na wengineo. komaa kijana utatoka tu
     
  10. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Akupe ushauri gani wakati shida yako ni kutaka watu wajue uko chuo kikuu? Si vizuri mwanangu kutuhukumu watanzania wote. Nyie msomao wakati huu mna bahati kuna uhuru na sayansi, Ungesoma zama zetu si ungekuwa kichaa kama siyo kukimbia chuo? Hata hivyo uko pale kusoma na si kusoma kwa starehe vinginevyo usingekuwa hapo. Hata sisi maprof tunaofundisha si kwamba ni raha bali kuchapa kitabu ili uwape watoto maarifa.
     
  11. Z

    Ze Blessed Senior Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka pole sana, ila komaa tu na wala uckate tamaa, mambo yataeleweka naamini.
     
  12. M

    Mfukunyuzi Senior Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah pole ze dudu ila mambo yatasomeka 2 kijana
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sasa badala ya kusoma uko huku unalalamika!...katafute madesa muda huu wewe!
     
  14. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,593
    Likes Received: 2,540
    Trophy Points: 280
    kaza buti mkuu,hakuna kitu rahisi
     
  15. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,087
    Likes Received: 1,627
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha pole mkuu lakini no way out ni mkazo tu.
     
  16. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    habari changanya changanya hahahah nimeipenda hii....
     
  17. Mshawa

    Mshawa JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Amini nakwambia ukisoma BVM usome kwa nia tena nia kutoka moyoni siyo ya kuitwa Dr,

    Then ujue muda wako wa kulala utapungua na kuwa angalau masaa 3 au 4 kwa siku, uzembe uwe mwiko kwako na hao walimu wa sua siyo mchezo hawana masihara wala mzaha hata kama baba yako ni VC wanakula kichwa kama kawa.

    Darasa la mwaka huu mpo wengi sana hivyo chekecheke la kuwachuja linapunguzwa unene fasta, piga buku jomba tena usije tena hapa. Baadhi yao wanapita humu watajua hamna kazi hivyo workload yaja....
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Ukiwa bvm huna hata nafasi ya kutumia boom. Tafuta mdada mmoja hapo class, mkabe bumu lenu mnunue kiwanja muanze kujenga tu. Ila taratibu, naniliu mkifanya stress reliever mtamaliza chuo na 3 kids.
     
  19. F

    Frajasa Senior Member

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    EU ikifika utaelewa tu,test one bado haijatangazwa?
     
  20. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,831
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Anzisha msuli usio na kikomo mchana,usiku,asubuhi
     
Loading...