Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bvc,kundi la vijana cuf kwenye fb waipongeza clouds fm

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mgongo wa paka, Apr 19, 2012.

  1. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bvc au baraza la vijana cuf(vuguvuvugu la vijana) limepokipongeza kituo cha redio clouds fm kwa kujali kauli zitolewazo na wabunge wa wakiwa katika mijadala ya bunge.jana clouds fm imeripoti habari za mbunge wa cuf bi magdalena sakaya katika kipindi chake cha kumi kali .nakuipa nafasi ya kwanza. Jana mbunge wa cuf magdalena alisema badala ya kuwahamisha vituo wale wote waobainika kufuja mali za umma ni vema wa katandikwa risasi hadharani
     
  2. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ukiritimba wa habari umekuwa ukizitia habari za wa bunge wa cuf kapuni na cuf yote lakini cloudsfm imeona hapana hapa kuna kitu that tunasema clouds the people station
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,442
    Trophy Points: 280
    Nilidhani wanamuongelea mgombea wao wa ubunge Afrika Mashariki
     
  4. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aiseeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee,hivi hiki chama cha kafu bado kipo eeeeehhhh
     
  5. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    cuf ishakufa kitambo mkuu,kuna ccm-b kaka
     
  6. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nani taha taslima ambae alimuacha antony komu
     
  7. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    uliambiwa hakipo?
     
  8. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    KAFFFU ndio hao wanakuja kivingine sasa, a.k.a UAMSHO...
     
Loading...