Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Buzi Bukoba wanakula nyama za watu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kiranja Mkuu, Oct 27, 2011.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani niko mkoani Kagera nikazi, nimetahadharishwa nisiende kijiji cha Buzi, wanakula nyama za watu, nasikia hata wamachinga hawaendi huko kufanya biashara.
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    mkuu labda maeneo ya kiziba ndo yanaogopeka.na hiyo ilikua zamani sana.mkuu kwa ufupi huo ni uzushi na hakuna kitu kama hicho.kam ndivyo katoe taarifa polisi hilo swala lishughulikiwe.Au nimeelewa vibaya unamaanishwa kuliwa wapi/kivipi?mia
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kuliwa nyama, kuchinjwa, kuchunwa na kupikwa
     
  4. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    mkuu avatar yako inaonyesha kuwa nawe ni mshirika wa kula nyama hiyo.
     
  5. serio

    serio JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    hahahaaaaaaaa, umenikumbusha mbali chali angu..
    niliwahi ambiwa ya kwamba machinga wawili walienda Buzi kufanya biashara..walipatwa na kiu na wakaenda nyumba ya jirani kuomba maji ya kunywa. Wenyeji walikua wakarim sana wakawakaribisha ndani na wakapewa viti wakae..chini ya vigoda ulikuepo mkeka, na chini ya mkeka kulikuepo shimo refu na ndani yake kulikua na mishale.
    machinga wakwanza alivyo kaa tu kigoda kikadidimia na aka chomwa na mishale mpaka kufa..mwenzake akakimbia na kuwaita polisi..
    kufika, walikuta jamaa ashashughulikiwa kitambo kawekwa kwenye zinga la sufuria anachemshwa....lol
     
  6. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nitakuwa siwakaribishi Mafia Kisiwani.
     
  7. f

    fukunyungu JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Muongo mkubwa!
     
  8. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tena kuna mzungu nasikia alienda huko, jamaa wakamchinja, wenzake wakati wanamtafuta wakakuta mwenzao kachunwa ngozi, tayari kwa kuwekwa jikoni apikwe
     
  9. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hii sio mahala pake
     
  10. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ahahaha,we jamaa bana umenifurahisha
     
  11. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mahali pake ni wapi?
     
  12. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Upuuzi huo,
     
  13. T

    Tall JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ukatoe taarifa polisi wakati umeshaliwa???? TETESI ZIMEZAGAA SANA. NASIKIA UKIKARIBISHWA KWENYE YALE MAJANI YAO YA KUKALIA, GHAFLA UNATUMBUKIA KWENYE SHIMO REEEEFU.....TAYARI UMESHAKUWA KITOEO/MSOSI. INAWEZA KUWA KWELI AU UZUSHI.
     
  14. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ipeleke jukwaa la mapishi ama utambulisho!
     
  15. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wana kula tena sana walimla baba mdogo wangu alikua anafundisha Hekima girls sec.school..anaitwa peter kamugisha mwalimu wa hesabu..ni wala watu usiende ndugu..wajinga sana hao.
     
  16. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Hivi hakuna mtu wa Buzi atupe ukweli kuhusu haya madai ya kula watu??????????
     
  17. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mbona wanatisha hao nilitaka kwenda likizo nitahakikisha napita mbali na eneo hilo!!!!!!!!!
     
  18. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sema BUGABO-BUZI....Kuna tetesi za miaka mingi sana kuhusu BUZI kula nyama za watu.Lakini pia ni kata ambayo inaongoza kuwa ma MAPADRI na MASISTA wengi katika Jimbo Katoliki Bukoba..Huwa sipati picha kwa huo mlinganyo KULA WATU NA KUWA NA MAPADRI NA MASISTA WENGI katika kila nyumbani
     
  19. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    asante sana kwa kutufumbua macho.siendi ng'o.
     
  20. k

    kabindi JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona hili ni la Watanzania Wengi?!
     
Loading...