Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Buza Pakoje Jamani?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Shark, Sep 16, 2011.

  1. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,691
    Likes Received: 1,829
    Trophy Points: 280
    Wadau,
    Katika kujaribu kuachana na kero za Wenyenyumba nimeamua kutafuta kiwanja ili nami niwe na kwangu vilevile.
    Sasa katika hangaika yangu, nimeambiwa kuna kiwanja cha kilichopimwa maeneo ya Buza (ndani ya mradi), bei 11mil, ukubwa Sqr Mtr 700.
    Sasa nauliza kabla ya kwenda huko, kuna yoyote mwenye uelewa wa hili eneo kama vile barabara zake, ardhi yake,
    upatikanaji wa maji,
    umeme n.k?
    Kwa sasa niko Zanzibar kwa muda, naogopa nisijefunga safari kumbe mahali penyewe kimeo.
    Pia nimeweka bei ili mnisaidie kama kwa bei na ukubwa huo nitakua nimepatwa, mimi ndio nitakua nimewapata, au sawa tu??
    Msaada jamani!!
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,691
    Likes Received: 1,829
    Trophy Points: 280
    Buza nimeambiwa unaenda mpaka Jet/Lumo unakata kushoto na kuendelea,
    Otherewise unaweza kupitia Tandika ukaenda mbele zaidi
     
Loading...