Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BUYING old iPHONE !

Discussion in 'Matangazo madogo' started by saq, Sep 2, 2011.

  1. s

    saq JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una iPHONE ya zamani ? (3g au 2g).. na kama huitumii.. Niuziye !
    Ill buy it , if its working or with any major/minor fault to be mentioned before selling...

    PM me ..
     
  2. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,796
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 160
    Mimi ninayo Iphone 3G haina tatizo ila nataka kununua Ihone 4 kama vile ni-PM Kesho tumalizane
     
  3. T

    TMK DAR Member

    #3
    Sep 16, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninayo Iphone 3G/8GB from US haina problem yoyote umeishapata au nikuuzie Only 299,500TShs
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,754
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Umejifunzia wapi kuweka bei za namna hii?
    Hata ile Starlet na Corolla umeziweka kwa style hii,
    Anyway, hua zinavutia kiasi.
    Vip hiyo Iphone naweza kuipatazv
    Kama sio kimeo tuwasiliane
     
  5. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hahahaa, ila hapo amesahau kutamka: "bei haipungui hata senti"! kwa hiyo unampa elfu kumikumi zipatazo 29,buk tano 1, buk mbili 2, na jero 1 TASLIM! Hahahaa!
     
  6. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    mkuu iphone 2g 160 gb unlocked ipo hapa inapiga kazi fresh tu,ndio nabrowse nayo hapa jf,pm tufanye biashara km una 250k
     
  7. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hivi apple walitengeneza sm kama hyo?....i didnt know! hihhihiiiii!
     
  8. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    och ni 16 GB tu sio 160 mkuu.
     
Loading...