Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Buying a Car- car models comparison - Subaru- Freelander - Harrier - Suzuki

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by MPadmire, May 20, 2011.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Hello JF members and visitors,

    My friend asked me for advice on buying a Car.

    Thinking of price, comfort, and withstanding Tanzania roads

    Please indicate Car importing Companies.

    Looking for used Cars from 2000 to 2004.

    Car models considered are:-
    -Subaru Forester 4WD Turbo
    -Freelander Landrover
    -Harrier Toyota
    -Suzuki

    Please recommend car dealers or commission agents in Tanzania.

    What are indicative (approx) prices
     
  2. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Also please consider Ford everest, Prado SX Toyota Landcruiser

    Budget Million 8 hadi 10
     
  3. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    I would love huu mjadala uendelee...Na mie nimestack hapo..nina option ya Toyota Kluger,Harrier..Na toyota Volts...Budget 20m. Barabara za mwanza..
     
  4. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu kwa bajeti ya 8-10 milioni kwa gari ulizozitaja na range ya miaka unayotaka huwezi kupata labda Suzuki na Subaru Forester maana hujataja ni Suzuki gani unayotaka. Ila Subaru Forester hayafai hata kidogo na hata bei zake ni ndogo sana gonga HAPA uone. Na kwa ushauri ni kuwa Commission agents wa Bongo ni walanguzi (maana kuna madalali wako pale na wanaweka chao cha juu) na watakuuzia magari yasiyo na ubora. Ni bora ukaagiza mwenyewe kutoka Japan, ni rahisi na uatapata gari zuri. Vinginevyo ununue kwenye makampuni ambayo yamefungua matawi yao Bongo e.g Autorec (they are a bit expensive but have high quality cars), LUCUS etc.
     
  5. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Buswelu wang'wa baba, kwa bajeti yako kwa gari ya kuanzia mwaka 2001 (kukwepa faini ya uchakavu) unaweza kupata Harrier na Volts. Kluger naona bado ziko ghali kiasi. Volts na Harrier zote ni gari nzuri na unapata 4WD. Sasa ukija kwenye ulaji wa mafuta ni bora ukanunua Volts maana injini yake ni 1800cc wakati the lowest kwa Harrier ni 2400cc. Check hii HAPA
     
  6. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Yeah,

    Thanks.

    Suzuki Vitara

    Subaru

    Ford Escape

    Prado SX is OK

    Budget 8 to 10 million
     
  7. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2011
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mi niko interested na benz c 200 au Bmw ya 1800 ipi ambayo spea zinapatikana hapa tz kwa urahisi?
     
  8. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #8
    May 23, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    BMW ningekushauri ukaiangalia kwa mapana zaidi maana spea ni matatizo kidogo tena ghali.

    Ukiwa unapenda space kubwa, speed na comfort kwa kweli Harrier ni safi sana

    Benz C200 pia ni nzuri na uzuri wa Benz ziko very stable na unaweza kuendesha speed kubwa bila ya kuhisi lakini spea hakuna feki
     
  9. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kwa budget mkuu ni Subaru forester na tena sio ya mwaka 2002 au tatu...suzuki pia ila TD01W tu ,TD51W au TD02w itaipata kwa taabu. hayo mengine budget itakusumbua mkuu. kama prado sx tunaweza kusema ushuru wake karibia budget yote.
     
  10. yatima

    yatima JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    KWA BUDGET YAKO YA 8 - 10 KAMA UNAENDESHA HAPA HAPA DAR - GO FOR NADIA 3S ENGINE - VERY COMFORTABLE - NJE UTAONA KAMA SIO NZURI SANA LAKINI NDANI - UNAKUWA KAMA UKO KWENYE KLM - NA KAMA UNATAKA GARI YA KWENDEA SHAMBA - GO FOR A PICK - UP - HAPA MJINI BARABARA ZA MTAANI ZIMECHONGWA NYINGI - JIMWAGE TU NA SALOON OTHERWISE

    FOR A 4W - ONGEZEA BUDGET YAKO.
    NDIO USHAURI WANGU HUO.........................:smile-big:
     
  11. Sailor Boy

    Sailor Boy Senior Member

    #11
    May 24, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nina tyota altezza gita ya 2002 ndo natarajia this wiki itoke mombasa naiuza 10ml if ua interested pm me
     
  12. C

    CHESEA INGINE Senior Member

    #12
    May 26, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Freelander na Subaru kaa nazo mbali Toyota ukiweza kupata RAV 4 yenye engine ya 3S itafaa sana has kwenye ulaji wa mafuta. Wasi wasi wangu budget yako ni ndogo. Iongeze.
     
  13. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #13
    May 26, 2011
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu budget yako ni kwa saloon cars,ila kwa hapa Bongo unaweza kupata Escudo na hata RAV 4 ila kuinunua mikononi mwa mtu (3rd Hand).
    Kama unafahamu gereji maarufu za huko Ilala jaribu kuwaona mafundi wakati mwingine unaweza pata ya mtu ndo kwanza kaiingiza ia amepigika.
     
  14. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Muungwana inaonekana una uzoefu sana na uagizaji magari, hebu tusaidiane mchakato baada ya kuagiza gari unakuaje kuanzia kulitoa bandarini, kuliandikisha na madude mwngine na vitu gani vinahitajika? Maana wengine tumechoka na hizi 3rd hand cars twataka 2nd hand sasa.
     
Loading...