Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Button ya UNLIKE

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ghost, Jun 6, 2011.

  1. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naomba MOD utuwekee ki button cha UNLIKE kama kale ka like, kwa sababu kuna posts au comments ambazo zinaboa kweli, badala ya ku-reply with history, unabonyeza hiyo UNLIKE.

    Infact hii itatusaidia hata kujua members wanao post 'pumba' kulingana na UNLIKE ngapi wamepata.

    This is just my suggestion!:becky:
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mliwekewa poll mpige kura GROAN irudishwe hamkupiga sasa ndo mnaitaka??!
     
  3. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo poll ya Groan sikuiona!
     
  4. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2011
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,341
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ni UNLIKE au dislike?
     
Loading...