Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

button gani ni ya AC

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by bg_dg_dy, Apr 3, 2012.

  1. b

    bg_dg_dy JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kati ya hizi naombeni msaada tafadhalini
     

    Attached Files:

  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,784
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    we ukijaribu kuwasha moja moja zinafanyaje......?
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mmmmh!...hapa mm ni mgeni!
     
  4. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Naona ujio mpya na avatar Mpya!!
     
  5. S

    SI unit JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nenda driving school
     
  6. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mh! hizi habari za kubonyeza vidude nsivyovijua ndo mwanzo wa kutia aibu kuwa sijui chingereza
     
  7. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    tehe!...@SS nimeamua kua halisi kidogo!..za masiku?uko gado sasa eeh?
     
  8. b

    bg_dg_dy JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Zinatoa joto tu
     
  9. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,635
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Mkuu hiyo ya duara,hapo kwenye rangi ya blue kuna selection yaani handler ya kuzunguusha. Kama ni wakati wa baridi kali nawe unataka joto unazunguusha mpaka kwenye red basi ndani kuna kuwa na joto. Mkuu siku hizi magari yanakuja new model kila kukicha huna budi kuuliza hasa kama halina menu yake.
     
  10. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama hujui kuwa symbol ya snow ina maanisha AC basi rudi shule kajifunze symbols upya.

    Lakin by proscess of elimination, waweza jaribu moja baada ya nyingine mpaka utaipata. Good Luck.
     
  11. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    AC haiwezi kufanya kazi bila ya feni hivyo unatakiwa uwashe kwanza feni ndipo uwashe AC. Kwa kuangalia kwa haraka haraka nadhani button hiyo ya kuzungusha ndio button ya feni halafu button ya AC ni hiyo iliyochorwa nyota ambayo inamaanisha ubaridi.
     
  12. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    hebu zirebo kwa namba nikutajie coz hapo kuna feni na ac/air condition.
     
  13. b

    bg_dg_dy JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Okey hapa nimekupata, to get AC circulation si unapashwa uweke ON the fan button? Au uweke on both buttons?

    By the way which is the fan button and which is the AC button between the two!
     
Loading...