Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Butiku Live kwenye Channel 10 now...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee Mwanakijiji, Oct 23, 2007.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Oct 23, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
  2. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2007
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Thanks Mwanakijiji!
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Oct 23, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    this is so interesting...
     
  4. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2007
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Asante Mkjj..

    Hii ni nzuri kusikia kwa wazee kama Butiku!
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Oct 23, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    jamaa hawakopeshi anasema "Karamagi ni matokeo ya jamii"!!
     
  6. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2007
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mwanakiji nafikiri Message yako uliyomuuliza Mzee Salim kwamba "Hivi ktk Viongozi wa Leo Hakuna mtu wa kuwakemea Wakubwa",ameifikisha kwa Mzeee Butiku!.Mzee Butiku amechoka na uzandiki wa hawa waungwana,amejitoa kafara kusema yote bila Uoga.CCM inagawanyika take my word!!!
     
  7. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2007
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    jamani tumegeeni wengine vijiji vyetu havikamati chan 10
     
  8. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2007
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Wazee Samahani Butiku Yupo Tena Kule Channel 10, Wanarudia Ile Ya Asubuhi,

    Mods, Baada Ya Muda Naomba Uifute Hii Thread, Maana Hiyo Butiku's Thing Ni Kama Saa Moja Tu Form Now,

    Ahsante Wakuu, Samahani Kwa Usumbufu!
     
  9. N

    NakuliliaTanzania JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2007
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tatozo mkuu kijijini kwangu haioneshi, lakini asante kwa information, big up
     
  10. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2007
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    heshima mbele, Mods, mnaweza kuifuta hii tayari hiyo kitu imeisha!

    Mkuu nafikiri huenda una matatizo ya kutokuwa na High Speed maana huwezi ona bila hiyo mkuu, au?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...