Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Butiku, Kitine, Kaduma, Salim, Warioba, wana nguvu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by busar, Mar 26, 2012.

  1. b

    busar JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tumewasikia wakitapatapa, hawajui wakati ukuta, wamebanwa mbavu, wanahemea tumboni, wanajaribu kujenga mustakabali ya tz ya 1967, hawajui nini wamekosea, wamo ndani ya chumba cha giza hawajui switch ukowapi,
    Kweli majuto mjuukuu.
     
  2. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hebu weka wazi mambo maana umekuja kisanii zaidi...
     
  3. J

    JokaKuu Platinum Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,783
    Likes Received: 986
    Trophy Points: 280
    ..hao wote hawana wafuasi ndani ya CCM.

    ..nilipowaona Salim na Warioba siku ya kufunga kampeni za Kikwete, na wao kushuhudia matusi yaliyorushwa pale, ndipo nilipojua kuwa hawa ni WANAFIKI.
     
  4. A

    Awo JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Wote ni wanafiki na kikombe hiki hakitawaepuka.
     
  5. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Ngoja nipite nikaangalie MAJOKA YA KIBISA
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    salaam wakuu.

    Kitine Akiwa mkuu wa mkoa wa Tanga alitumia madaraka yake vibaya kwa kuandaa nyaraka feki ili mke wake asafirishwe kwenda Canada na alipiwe gharama za matibabu na serikali ya Tanzania.

    taarifa za wadadisi wa mambo zinasema kuwa Alifukuzwa Ukurugenzi Mkuu wa usalama wa taifa (UWT) baada ya miaka miwili tu, na kwamba ni yeye pekee aliekaa madakarakani ktk nafasi hiyo kwa kipindi kifupi sana kuliko wakurugenzi wote waliowahi kushika nafasi hiyo nyeti hapa nchini.chanzo cha kufukuzwa inaelezwa ni Ufisadi na alitaka kulisaliti Taifa kwa maadui.
    KITINE ni mwizi wa mali za watanzania na ni mtu mwenye gubu katika roho yake.

    My take:Je ni kweli huyu jamaa ana ujasiri wa kutosha kujitpokeza na kuwaambia watanzania kuwa chama cha magamba kinakufa kufa? ni mzalendo wa kweli?
     
  7. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kuteleza si kuanguka

     
  8. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hawa wamewahi kuwa viongozi hawajawahi kusema wameifanyia nini Tanzania ili tuwapime enzi zao lakini pia walipokuwa na madaraka hatukusikia wakijikosoa wao au awamu walizotumikia au hazikuwa na mapungufu?
     
  9. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ukitaka kujua taarifa chafu za kitine kamuulize membe ndiye alimlipua bungeni baada ya kugushi matibabu hewa ya mkewe ni kitine alikuwa boss wa membe TISS na pia kitine alipokuwa balozi canada membe alikuwa afisa ubalozi canada bila membe madudu ya huyu mzee tusingejua kila mtu aliogopa eti kwa sababu alikuwa mkurugenzi wa TISS
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    inauma inaonekana umemwona huyu mzee akiwakosoa sasa umeamua kumpa za uso'je unafikiri itasaidia?
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Mama porojo anaweza kuwa ndiye faiza foxy?
     
  12. K

    Kaseisi Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ili litimie lile neno lililosemwa 'Upinzani halisi wa CCM utatoka ndani ya CCM yenyewe'.
     
  13. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mwalimu alimfukuza kitine TISS kwa kashifa za ufisadi ikiwemo kununua gari 2 binafsi za kifahari enzi hizo baada ya kuiba fedha za umma. mwalimu alitaka kumfunga jela isanga mbeya kama isiingekuwa busara za kawawa ndipo nyerere akasema hataki kumuona hapa nchini kawawa akaomba apelekwe ubalozini akapelekwa canada ambako pia akaiba fisadi mkongwe hana sehemu ya kuiba amebanwa
     
  14. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    enzi za butiku alikuwa anashika fuko la fedha za mwalimu ikulu. nyerere hakuwahi kutembea na fedha ya ofisini ktk shughuli zote za kikazi ni butika alitoa fedha kwa maelekezo ya nyerere. fuko hilo lilimpa kiburi akatumia nafasi hiyo ya kutoweza kumfikia mwalimu bila butiku kutembea kizembe na akina dada wa ikulu kwa idadi kubwa hadi ndoa yake ikavunjika mke wake akambilia nje ya nchi hadi leo kwa kashfa hizo. kwa sababu ya kukosa uaminifu ktk mambo ya fedha na uzinzi mwalimu akasikia habari zake akamwondoa ikulu akampeleka kuwa mkuu wa mkoa wa mara.
     
  15. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wazee hawa ni majeruhi kelele zao si za uzalendo ni kelele za kusahauliwa kwenye maamuzi na kuwekwa pembezoni.wakirudishwa watakaa kimya mathalan warioba si yule wa mwaka juzi kasogezwa jikoni. warioba anaandamwa na kashfa ya kampuni ya madini ya mwananchi bado tunahitaji maelezo kwa kina anatuhumiwa kuchota mamilioni. warioba aliondolewa na mwinyi ktk nafasi ya waziri kwa sababu alikuwa hatoshi na kumweka john malecela. akiwa waziri mkuu wetu ni nini tunachokumbuka alifanya kwa ajili ya kukumbuka utumishi wake huo mkubwa?
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mkuu,mimi si miongoni mwa waliokosolewa,najaribu kuangalia mustakabali wa taifa kwa mawazo ya hawa wazee wakati wao ndio waasisi lakini leo wanakuja na uongo ule ule tunaoukataa
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    inasemekana kuwa Kitine sio riziki ie anakameruniwa.
     
  18. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    si huyuhuyu kitine ndie aliyemficha nyerere pale kigamboni wakati wa maasi ya jeshi?
     
  19. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Jibu hoja usituletee matusi ya kikwere hapa; kama baba yenu kazi imemshinda ndio maana kila mtu anataka kuwa Rais kwanini asiambiwe?
     
  20. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa Makete, Dk.Hassy Kitine amewaomba Mawaziri, Wabunge na Viongozi wa CCM. ... kusamehe deni linalomkabili mke wake aliyeenda kutibiwa canada. Machi: ... [ ipp.co.tz ]
     
Loading...