Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Butiku ainyooshea kidole CCM!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gagurito, Feb 22, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwenyekiti wa taasisi ya mwl. Nyerere akitaka chama cha mapinduzi wakaechini na wafanye tathimini ya mwoenendo wake, kwan amegundua hakina support toka kwa vijana, yeye binafsi anatambua misingi ya sasa ya chama chake ccm imetawaliwa na watu waliojaa ubinafsi na wasioendana na matakwa ya sasa ya wananchi. Awataka watathimin wajirekebishe kwan kizazi cha sasa kinawatupa mkono hivyo kuatarisha future ya ccm kisiasa. KIBAMBA aunga hoja kwa kusema kazi ya chama cha siasa c kukamata dola bt ni kuongoza kwa maendeleo ya taifa. Ccm imepotea, wAjirekebishe!
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    source-je tutafika ya channel ten!
     
  3. k

    kukubata Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we ngoja tu
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    CCM kichwa cha mwendawezimu teh! teh! Hawashauriki, hawaambiliki, hawishikiki. VIJANA HATUPO TAYARI KUFATA SERA MFU!
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Hawa jamaa mnadhani wako tayai kushauriwa? huyu mzee aachane nao tu kwani kichapo chao ipo siku kitaelewek tu!
     
  6. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hao hawawezi kubadilika kwa sasa wanachoweza kufanya ccm, ni kufa tu chama kimefika mwisho. Makamba atampaka huyo Butiku we subiri tu
     
  7. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    atamwambia kuwa hayo ni mawazo yake wala si ya chama
     
  8. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    bt kina butiki ni moja ya wanachama waasisi, duh! Polen makada!
     
  9. k

    kimalando Senior Member

    #9
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CCM ni sikio la kufa ambalo halisikii dawa. Wakati wake umekwisha. Chama mbadala kijiandae kutia timu Ikulu. Nadhani chama ninachokisema kinaeleweka!!!
     
  10. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu wa kaya kesha sema CCM ni Joka! Sanasana likibadirika litakuwa na ngozi mpya!
    Sasa mnashauri lijirekebishe kivipi?
    Mbona sumu itakuwa palepale
     
  11. m

    mzambia JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Makamba kasikia hayo?
     
  12. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #12
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,810
    Likes Received: 976
    Trophy Points: 280
    Butiku unakumbuka shuka wakati kumekucha!
    Chama kilpotekwa na mafisadi ulikuwa wapi baba.
    walikuwa wafadhili sasa mlie tu.
     
  13. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    Kutoa ushauri kwa viongozi wa CCM ni sawa na kuchukua chakula cha mtoto na kumpa mbwa. Mbwa hataweza kamwe kutambua thamani ya chakula hicho!!!!
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kwa hali ilivyo sasa, chochote watakachogusa hawa ccm wanakiachia shombo kali!
    La maana ni kukubali tu kuwa muda wao umejiri, wawapishe wengineo.
     
  15. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    makada km hawa wakisema kitu, hawapaswi kupuuzwa!
     
  16. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Defiant Gaddafi vows to fight on

    In televised speech, Libyan leader blames youths inspired by regional events for uprising and vows to die a 'martyr'. ( 23-Feb-2011 )

    SWALI HUMU: UTAMADUNI WA KURITHISHA WATOTO WA WAKUBWA
    UKUBWA TANZANIA CHANZO CHAKE NI WAPI???


    Nani anayejua hasa darasa la huyu King of Kings?

    Kwa mtaji wa hutuba aliyoitao hivi majuzi ni mara mia angjinyamazia tu hivyo tungeendelea kumfikiria mstaarabu fulani hivi. Kwa kujiunga kwake jeshini akiwa na umri wa miaka 12 (child soldier) wala hatuhitaji kuuliza kama 'ALIONEWA SANA YEYE', 'AKADHALILISHWA SANA GADDAFI' hivyo kuja kupata kamwanya wa kuongoza nchi kwa mtindo wake mwenyewe hivi sasa anarudishia ngumi kwa jamii nzima ya Libya.

    Tujifunze kitu basi na sisi hapa kwamba wale tuliowahi kuwaondoa kwenye nyadhifa fulani hapa nyumbani kufuatia kashfa iliyogoma kwisha katikati yetu hadi leo, nao wakija tu kupata urais wa nchi hii mtindo wao wenyewe na tusifikirie matendo yao kutofautiana sana na ya huyu nduli hapa.

    Hakika shule iliomuingia mtu na kutulia ndani mwake ni muhimu zaidi tena sana kuliko shule ya kupitia hata kama madarasa yako ni mengi kimahesabu vidoleni.

    Kanali Gaddafi ajikaanga kwa ulimi wake mwenyewe. Na watoto wake , masikini ya Mungu, ndio kabisaa wanaamini taifa zima la Libya ni kama shamba binafsi la ukoo kwa baba yao.

    Nikitazama ya Ben Ali wa Tunisia, nikamgeukia Hosni Mubarak wa Misri na kumtaza mzee huyu ambaye kimawazo ni 'chipukizi' tu, na mwenendo mzima wa ushiriki wa familia zao katika mambo ya utawala wa nchi, Wa-Tanzania wenzangu NAPATA MAJIBU KUBWA SANA HAPA HAPA NYUMBANI kwamba ni kwa nini kati ya marais wetu wote wanne ni wawili tu kati yao ambao waonekana kupenda saana KUWARITHISHA UKUBWA WA TAIFA HILI kimtindo!!

    Endapo Hussein Mwinyi hatojiuzulu ya Gongolamboto kwa kiburi tu kama ya watoto wa marais niliotangulia kuwataja kaskazini mwa bara hili basi huenda hata UKUBWA WA ZANZIBAR unaotazamiwa kwake ukagoma lakini ya Muungano ndio kabisaaaa wa kusikia tu redioni.

    Je, inamaana wazee wengine akina Salim Ahmed Salim, Sinde Warioba, Mwalimu Nyerere, Phili Mangula, Joseph Rwegasira, Salmin Amour, Seif Shariff Hamad, Duni Haji Duni, Bibi Titi, Mama Mongela, Edith Mnuo, Dr Slaa, Prof Mwandosya, Prof Baregu, Mzee Kisumo, Edwin Mtei, Kambona, na wengine wengi tu ... wao hawana watoto wa kuwea nao kutamani kuwarithisha UKUBWA???

    Mfano mzuri hebu angalia anavyoshiriki kuifanyi udalali nchi ya January Makamba, kijana mdogo mwenetu, ambaye angelihitaji kwa wivu zaidi ustawi mzuri wa Tanania. Katika hili tayari Vijana wa Tanzania TUMEWASOMA MCHEZO MZIMA na majibu tunayo!!!
     
  17. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280

    Huyu amewekeza kwenye chama cha siasa na kamuweka mtoto wake kwa sheria (son inlaw) kusimamia maslahi ya familia yake ikiwa ni pamoja na akaunti za ruzuku.
     
  18. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    hivyo hivyo na Mubaraka ,Ghadafi walikuwa
    sikio la kufa halisikia dawa
     
Loading...