Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Busu la mdomoni !

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Safety last, Oct 19, 2011.

  1. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Sintarudia tena kupiga busu la kwenye ndimi za mtu nimekoma,haya mambo ya kugeuzana mswaki hapana tena baada ya kumkiss ulimi unawasha namna hii siku ya tatu mfululuzo!
     
  2. GABOO

    GABOO Senior Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utazoea tu,mwanzo mgumu
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    pole kwa kuiga ndio ukubwa yakhee..
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,486
    Trophy Points: 280
    siamini kama ni denda la binadamu
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ukome!!
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kweli safety last hapa...
     
  7. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umekula ndimi na popo bawa,bado viungo vingne vinavyotoa hewa na kuingizwa vitakuwasha
     
  8. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,707
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Nasikitika kukushauri kuwa busu la ulimi/mdomo na mwenzi wako wa kawaida (mke, mchumba) ni sawa; ila suala la kulambana na kila yule unayekutana naye, ukome!!! Mwanzo mwisho!!!
     
  9. C

    CYPRIAN MKALI Senior Member

    #9
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    labda ana ugonjwa, vunja ukimya umshauri mwende hospitali kwani matatizo yanatokea katika sura tofautitofauti sasa utabadili wangapi ikiwa mwenzako denda ndo furaha yake?
     
  10. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mwenzio alikula upupu kabla denda.
     
  11. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    duh hii kali kuliko sijawahi kuona labda kama alitafuna pilipili
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,165
    Trophy Points: 280
    hahaha hii kali, loh umwambie apige mswaki kabla ya denda
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    .........lol........... Dah!
     
  14. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hizo ndio vibrations zenyewe.
     
  15. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    haya bhana,..kila la heri mkuu
     
  16. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wewe utakuwa na tabia ya kulamba lamba madenda hovyo!mtu sio mpnz wako wala mkeo unalamba tu,utalamba hata visivyolambwa shauri yako!unafikiri watu wanalambaga tu hovyo,na si kila mtu wa kula nae denda,ukome!
     
  17. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,519
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    kuwa makini naona unatafuta fungus ya ulimi!!!achana na ulimi siku nyingine uwe unakula masikio!!
     
  18. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ulipata la bar maid nini?
     
  19. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    una uhakika ulikiss mdomo kweli na sivinginevo
     
  20. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ......loading..........
     
Loading...