Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Busu kwa mara ya kwanza, baada ya miaka mitatu, (1st kiss afta 3 years in relationship)!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gagurito, Jun 19, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wachumba wawili, raia wa marekani wamepigana busu kwa mara ya kwanza tangu walipoanza uhusiano wao miaka mitatu iliyopita. Busu hilo lilipigwa kanisani mbele ya Mchungaji na kuutangazia umma rasmi uhusiano wao. SWALI: wewe tangu mkutane na mchumba/Mpenz wako ktk kipindi chenu mshapigana busu mara ngapi? Iliwachukua muda gani kupigana busu? Hili jambo la kupigana busu la kwanza kwa baada ya miaka mi'3 ya uhusiano wa uchumba kibongo bongo wazani yawezekana? TUJADILI KWA PAMOJA wenye wachumba na wapenzi twategemea experiences zenu zaidi...
     
  2. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #2
    Jun 19, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Duh!.. Ni ngumu kuamini hii story aisee!
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    mh! Ya kweli haya?...?
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    labda walikuwa wanachat online na relationship ilikuwa ya online na hawakuwahi kuonana,so walipoonana wakaamua waende direct hadi kanisani ila bila hivo kwangu ni ngumu kuamini.
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Bado ni ngumu kuamin coz hata kama walikuwa wanachat online , walipoonana kwa mara ya kwanza kbla ya kufka kanisan inamana hawakubusiana kwa furaha ya kuonana? Ni ngumu aisee bt labda...
     
  6. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Mbona ya kawaida hayo! Upate mwanamke milionea na unakusudia kupata senti zake kupitia ustaarabu kwa nini ushindwe kumsubiri hata kama ni miaka kumi (10yrs). Ukiona hivyo ujue hawavutiani sexually. Otherwise, si kukiss tu bali wangechapana kabisa. Walokole wenyewe wanaonjana na kusema ni pepo halafu wanamkemea (Pepo) baada ya kufika kileleni na kumaliza haja zao iweje hao watu wa f*****g all times weweze kirahisi bila ajenda za siri? Ni mtazamo tu.

     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Ila ni ngumu maana kuonana mara ya kwanza nadhani ngumu kuzuia feelings za kubusiana
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Umeona eeh!
    Ngumu sana!
     
  9. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Aisee hiyo kali..
     
  10. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hilo swala kiukwel ni ngumu sijui hao watu ilikuwaje
     
  11. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa nini usiamini? Hii si story bt ni TRUE STORY! Imetokea Marekani USA na imetangazwa sana! Amini mkuu! KWA NINI HUAMINI?
     
  12. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ya kweli best! Kwani wewe huamin?
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu Exellent hapa upo wrong, hawakuwa na relationship ya online. Hawa walikuwa walimu tena walikuwa wanafundisha shule moja na hapo shule ndipo walipokutana!
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    We unadhani kwa nin ilikuwa ngumu? Busu lao la kwanza limepigwa madhabahuni mbele ya Mchungaji na kadamnasi! Amini mkuu? Wewe na mpenz wako iliwachukua muda gani?
     
  15. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu kibongo bongo hili swala walionaje? Hawa ni wamarekani tena walimu, si matajiri hawa! 3 years duh!
     
  16. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #16
    Jun 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wenzako wamekaa ktk mahusiano 4 three fackyying years, tena bila hata kiss teh! We ilikuchukua muda gani na shemeji?
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Jun 19, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mh!.. Labda kweli ila mi bado siamini...
     
  18. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #18
    Jun 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Imetokea ndugu, sio story! Jifunze na wewe!
     
  19. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #19
    Jun 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    KWA NINI HUAMINI? Hebu nipe japo sababu 5 zinazokufanya huamini nami nisiamini!
     
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Jun 19, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ni ngumu bana, we kama unaamin amin tu ndugu yangu! Ungesema hawajawahi kufanya sex ningeamini ila kubusiana NO!
     
Loading...