Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bussiness Plan

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by MmasaiHalisi, Feb 1, 2011.

  1. MmasaiHalisi

    MmasaiHalisi Senior Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanajamii forum nina swali mimi nataka kufungua biashara je nikiwa na business plan yangu nikipeleka benk je naweza kupata MKOPO japo wa 6000,000/= kwa hapa Tanzania na je ni benk gani ambayo itatoa mikopo ukiwa na business planning,naombe mnisaidei ambao mnaufahamu zaidi, nawasilisha
     
  2. babalao

    babalao Forum Spammer

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 431
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Benki zetu ni Commercial Banks hazitoi mkopo kwa mtu anayeanzisha biashara. Aina ya mkopo unaohitaji huwa unatolewa na Venture capital Banks hizi ni benki zinazotafuta watu wabunifu ambao wana mawazo mazuri na kuwakopesha utaratibu huu uko nchi za Ulaya na Marekani. Kwa hapa kwetu sehemu ambayo unaweza kupata mkopo kama huu ni kwenye saccos. Swali la mwisho nikuulize jee kwa sasa unafanya shughuli gani ? Kwa sababu benki wanaangalia vyanzo vyako vya mapato na ukikopa utalipaje, Kama umeajiriwa unaweza kuomba mkopo toka NMB, Akiba Commercial bank, CRDB kwa garantii ya mwajiri wako, mkopo utakaopata utalipa kwa kukatwa kwenye mshahara wako. Kama una maswali zaidi nipigie simu nikupe ushauri zaidi 0755394701
     
  3. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    babalaoo amejibu swari lako lote..kumbuka kuwa na bank statement yenye kutosheza..inflow and outflow.
     
  4. P

    Paul S.S Verified User

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu kama ni mtumishi wa umma au mashirika ya umma unaweza kupata nmb, azania,dar community bank kutegemeana na mshahara wako.
     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0

    just to be in good order 6,000,000/=

    kama business plan yako ni nzuri.... google BID Network website utakuta shemes za investor matchmaking au wahi kuipeleka business plan yako kwenye program ya Tanzania Private Sector Foundation BDG program...Business plan Compettition ..kuna winning grants za 3M up to 30M for a craative and winning Business plan deadline ni 11/o2/2010....
     
  6. m

    majiyashingo Member

    #6
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baba lao asante sana kwa majibu yako ya busara sasa swali lingine ni hili je kama mimi nimefungua kampuni kama mwezi mmoja uliyopita na nikawa nimecreate project moja ambayo inahitaji pesa nyingi je bank wanaweza kunipa Mkopo ikiwa mimi sina historia ya kuingiza mapato..mfano soma kipengele hiki hapa kutoka Baclar Bank

    "We are also offering Foreign Currency borrowing for Medium and Long term projects through European Investment bank (EIB), International Finance Corporation (IFC), French Development Corporation (PROPARCO) and Commonwealth Development Corporation (CDC)"

    Barclays in Tanzania




     
Loading...