Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bussiness opportunity advs

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mbenye, Jun 26, 2011.

  1. m

    mbenye Member

    #1
    Jun 26, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu wana jf kuna fursa za kibiashara tanzania nzimana afrika kwa ujumla kila mtu aweza kufanya bila kuangalia cheo, kazi, au kipato chako ni biashara rahisi yenye kutumia mda mchache sana katika siku yako mzima inaitwa NETWORKING MARKETING BUSINESS. KARIBUNI SANA KUJIUNGA NI BURE wewe tu mwenyewe uamue. kwa maelezo zaidi 0714596587 nipo kutoa msaada wa kujiunga . mshahara peke yake ndugu hatutafika.
     
  2. u

    ureni JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hiyo biashara naifahamu,itakua ni ile ya kuuza manaeno,kwa wale wamachinga wanaojua kuongea harakaharaka kabla ya kumchosha mteja kazi hiyo
     
Loading...