Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bussiness idea of the 2013

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Msamiati, Aug 18, 2012.

  1. Msamiati

    Msamiati R I P

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,076
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    closed!
     
  2. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iweke hiyo idea kwanza kabla ya kutuambia tukupigie, ni idea ya biashara gani ndugu yangu?
     
  3. Msamiati

    Msamiati R I P

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,076
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Samahani Bro nahofia Kudisplay But kama ukipenda naweza nikakuelezea kwa kifupi kupitia Email na akipatikana mtu itapoanza kurun nitapost sehemu ya projectwriteup yake
     
  4. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    niuzie basi kama umeshindwa. pm
     
  5. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Una idea moja tu au idea mbalimbali?
     
  6. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    'Mwaego', hawakawii kukuzunguka wakapiga pesa ukaambulia patupu. Si unajua bongo tumekaa kiujanja ujanja?
     
  7. Msamiati

    Msamiati R I P

    #7
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,076
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Siwezi kuuza kaka nataka nishiriki kuhakikisha inasimama kwasababu idea yote ninayo mimi hata mtu niliye muelezea kwa kifupi kupitia email hawezi akairun successfull bila mimi kuwepo
     
  8. Msamiati

    Msamiati R I P

    #8
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,076
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Hii itakuwa Idea yangu ya 3, nilisha release zingine kama mbili hivi na zilifanyika kwa mafanikio, Moja nilifanya na Path Technologies compuny Nyingine nilifanya na access computer LTD Mbeya[
    QUOTE=Micha;4459494]Una idea moja tu au idea mbalimbali?[/QUOTE]
     
  9. Msamiati

    Msamiati R I P

    #9
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,076
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Hata nikipost Project Write up Yote I belive Bila mimi kushere My Experience and more Idea Haiwezi ikafanyika successfull
     
  10. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kama unaweza kueleza kwenye email ina tofauti gani na kueleza hapa? Sema biashara gani watu wanunue hisa. Umeshaona kampuni inauza hisa halafu inafanya siri biashara yake?
     
  11. Msamiati

    Msamiati R I P

    #11
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,076
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Bro ni kwamba hujanielewa Nataka mtu mmoja tu ambae yupo tayari kuinvest au kama watakuwa zaidi basi waungane mimi ninachoweza ni ku fanya ni kusimamia mafanikio ya project
     
  12. beth

    beth JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 414
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 80
    Msamiati Mimi nimekuelewa Lakini hebu niambie Possibility ya Kuinvest 5m Then kupata Income 3m kwa mwezi:wacko:
     
  13. Msamiati

    Msamiati R I P

    #13
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,076
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Then Kama nikiwa nimeanza kurun nitaipost tu haina neno kisha atakaetaka kuwa mwana hisa atakaribishwa
     
  14. Msamiati

    Msamiati R I P

    #14
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,076
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Kama umesoma vizuri hapo juu 5m ni kiwango cha chini kabisa where This Project can Start But Maxmum Investing Capital For this Project is About 15m na kuhusu 3m income unatakiwa ujue kuwa biashara inapitia stage mbali mbali kutokea kwenye staring point, kipindi cha kuelekea kwenye mafanikio mpaka inaposimama, katika hatua zote hizo kunakuwa na income tofauti xo 3m/month ni makadirio yangu kipindi cha katikati kuelekea juu
     
  15. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Too good to be true

    painting a picture too rosy
     
  16. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Msamiati, kama uko serious weka angalau hints za mradi unaotaka kufanya. Wawekezaji wanatakiwa kubembelezwa ndio watoe pesa zao. Sio wewe unayetafuta wawekezaji uwawekee masharti wakuandikie email. Kuna watu wanaitwa angel investors, hao ndio unaowatafuta wewe. Yaani mtu ambaye ataweka pesa zake kwenye mradi lakini asiwe directly involved kwenye daily running of the business. Sasa watu kama hao wapo wengi, lakini hawawezi kuwa na shida ya kukuandikia wewe email. Wewe ndiye unayetakiwa kufanya efforts za kuwafikia, kwa sababu wewe ndio mwenye shida. Angel investor hana shida, ana pesa ambayo ikikaa bank poa, akiinvest kwenye mradi wako poa.
     
  17. Pelham 1

    Pelham 1 JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 513
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu naomba nikupe Email yangu unipe kaintro kama inasound ur idea i wil find u!!! aba.pelham@yahoo.com
     
  18. Msamiati

    Msamiati R I P

    #18
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,076
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Nimekuelewa kaka ninapost baadhi ya hints dk chache zijazo thanx for advice
     
  19. Pelham 1

    Pelham 1 JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 513
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu naomba nikupe Email yangu unipe kaintro kama inasound ur idea i wil find u!!! aba.pelham@yahoo.com
     
  20. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Mkuu Msamiati hii ni bomba la idea. Even if not today, I am sure you will succeed. Haya ndiyo mambo tunayotaka vijana wa sasa wawe wanafanya badala ya kukesha wakilalamika. Safi sana.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...